July 8, 2020
Breaking News

KIKOSI CHA YANGA DHIDI YA KAGERA SUGAR HII LEO

1.Metacha Mnata
2.Juma Abdul
3.Jaffar Mohamed
4.Said Makapu
5.Lamine Moro
6.Abdulziz Makame
7.Deuse Kaseke
8.Feisal Salum
9.David Molinga
10.Haruna Niyonzima
11.Ditram Nchimbi

SUB
Frouk Shikhalo
Kelvin Yondani
Adeyum Saleh
Raphaed Daud
Mrisho Ngasa
Tariq Seif
Patrick Sibomana

8 thoughts on “KIKOSI CHA YANGA DHIDI YA KAGERA SUGAR HII LEO

  1. huyu msumbufu viongozi wamefanya vizuri kumuweka benchi walikuwepo wengi yanga didie kavumbago donard ngoma obray chirwa wameondoka kinyodo sssa wapo wapi hii ndio yanga awekwe benchi tu mpaka ataelewa tu

  2. hakuna mchezaji mkubwa kuliko yanga bwana alikuepo dogo msuva alikua ni moto ila hakua na nyege kama huyu kibaka mpeni hii sms aisome kisimi chake

  3. Nilisema awali timu imepangwa vibaya ,haruna alikuwa abaki na 8,,faisari na .6,halafu ngasa ahanze ;tukishinda ni bahati tu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *