July 8, 2020
Breaking News

WEKA MAONI YAKO HAPA

Msomaji wa Yanganews Blog:Leo ijumaa, May22 ni siku ya maoni pia jioni kutakuwepo historia mbali mbali za klabu ya Yanga pia kesho jumamosi itaendelea kuwekwa taarifa kama kawaida(habari za Yanga, habari zenye ukweli na uhakika wakati wote).

Msomaji wa Yanganews Blog:Weka maoni yako, uliza swali kuhusu Yanga, utajibiwa haraka.

Ikumbukwe kwa waliopakua app ya Yanganews tofauti na Yanganews gb, hao hawataweza kuweka maoni maana hakuna sehemu ya kuandika maoni.

Bofya hiyo nembo ya Yanga, download

Msomaji wa Yanganews Blog:Download app ya Yanganews gb hili uweze kuweka maoni yako, uliza swali.

App ya Yanganews inatambulika klabuni Yanga, inafanya kazi sambamba na official app

Gravatar ImageKenedy Nkwabi

Jamani tulio mikoani tunapaje majarida?

Gravatar ImageYanganews

 

534 thoughts on “WEKA MAONI YAKO HAPA

  1. nimefurahi Sana mlivyo weka hhi page jaman pambaneni Yanga iwe kisasa Kama timu kubwa dunian gsm na Yanga mbele nyuma mwiko

  2. Nakumbuka mwenyekiti wetu alisema had kufika mwezi wa tano Yanga itakuwa imeshabadilika kimfumo na had ss bado,je ni wap tumekwama na wapi tumefikia mchakato huo?

  3. nawaomba viongozi wangu kua wasiache kumsajili Michael sarpong mana jamaa anajua sana mpira yani ana vitu viingi sana ana akili ya mpira

  4. #Ally Chombo, Ilitakiwa mwezi huu mkutano mkuu ufanyike lengo kufanyia marekebisho katiba iweze kuendana na mfumo wa mabadiliko ambayo Yanga inaelekea, ila Corona imekuwa kikwazo.

    Msomaji wa Yanganews Blog:Mwenyekiti wa Yanga,Dkt Mshindo Msolla akizungumza alisema mchakato wa mabadiriko kwa sasa umesimama mpaka pale kamati tendaji itakapotangaza tena kutokana na uwepo wa maambukizi ya Ugonjwa wa Covid-19.

    “Kutokana na uwepo wa Ugonjwa wa Covid-19 ambao ni hatari sana kwa afya zetu, tumeona tusitishe michakato yote kuanzia ule wa ubadilishwaji wa klabu kimfumo wa uendeshwaji, uundwaji wa katiba mpya na ule mchakato wa ujenzi wa uwanja wetu kule Kigamboni mpaka pale kamati tendaji itakapotangaza tena,”amesema Msolla.

  5. Jaman hebu viongozi wafenye juu chini wamsajili Makambo na Sarpong maana ake sehemu ya ushambuliaji tunaumia sana tunavyoona timu yetu inapata nafasi na hakuna mtu wa kumalizia DAIMA MBELE NYUMA MWIKO

  6. Ninaomba maadministors wa hii App mkitoa habari ya mtu fulani mkumbuke kuweka na picha za huyo mzungumzwa…km kuna hii habari mliyoipoat hivi punde ya Zahir hakuna picha wengine washamsahau kabisa lakini pia Ningependa chukua wasaa huu kuwashauri kama kweli mna mpango wa kumsajiri mwamnyeto fanyeni kweli bana GSM sisi mwaturusha roho

  7. Nashauri usajiri wetu ufanywe kisayansi tusitoe majina ya watu tunaotaka wasajili ili maadui waiingilie usajili wetu,pili tujitahidi kufanya usajili wa kiwango cha juu ili tuweke record kwa kuuza wachezaji kimataifa oia kutwaa mataji mengi.

  8. Makambo,Sarpong,Kisinda,Ali Niyonzima, hata huyo Mghana wa Asante Kotoko aje tu Yanga daima mbelee nyuma mwiko

  9. Tunaomba viongozi wanaohusika wasajiri wachezaji ambao wanaweza kurejesha heshima ya yanga kuanzia msimu ujao

  10. jamani tumesikia tuisila kisinda ndani nikweli wadau watu tunahamu yakua na raha lakini hatujui lini itakua kwetu tujuzeni

  11. kikao cha mabadiliko ya timu yetu kuwa kampuni kitafanyika lini? maana sioni dalili na mwenyekiti msola alihaidi mwezi huu mambo yatakuwa sawa vipi apo inakuwaje?

  12. kwanza napenda kutoa shuklani zangu kwa uongazi ya yanga na bodi nzima ya GSM pia naomba Kama tunataka kutengeneza team yetu tusajiri wachezaji wa maana wanaolingana ya hazi ya team yetu tuache kusajili kwa mazoea pia nisingependa yanga usajili mchezaji yeyote kutoka Simba .

  13. yanga tunaomba mumsajili yule Ali nionzimanakikaa na papy pale nyuma kusaidiana na mabeki wa yanga tutachukuankila kombee

  14. jamani wanayanga wenzangu wachezaji wapo wengi tusipende kukalili makambo. makambo naomba uongozi uachane na makambo

  15. Natambua tuna viongozi wenye weredi mkubwa,namba kwenye taarifa za jarida kuhusu usajiri tuandike habari za ukweli siyo tetesi

  16. naomba kujua kuhusu usajili wa timu pendwa maana kuna tetesi nyingi sana sijui ni kweli

  17. Nawashauri viongozi wetu kufungua tawi la Yanga huku kwetu Halmashauri ya Wilaya Serengeti,Yanga tunaipenda ila tunaambulia kuwa mashabiki tu badala ya kuwa wanachama

  18. Nawashukuru sana viongozi na wadau mbalimbali wa club yetu pendwa ya yanga kwa jitihada zao za kuhakikisha wanaitoa club yetu hapa ilipo na kuipeleka ktk njia sahihi tunawashukuru sana na tutawaunga mkono kwa maendeleo ya club yetu

  19. mim naomba timu yetu isajili wachezaji wazuri asa katika eneo la ushambuliaji naomba viogozi kwa sasa wafanya usajili kwa makini san tusikurupuke wana yanga wapee salam

  20. Nauomba uongozi wa Yanga kuwa makini juu ya usajili acheni kuchukua wachezaji wa simba.

  21. jaman mimi nipo shinyanga nahitaj jezi na jarada naipatahe viongozi mumetusahau sana shinyanga.

  22. mimi nipo Tabora tunahitaji jezi original za yanga,sielewi nitazipataje ingawa kuna maduka nayaona wanauza tatizo siwezi kutofautisha Original na fake

  23. Maoni kutoka kwa Antelmo claud
    antelmoclaud@gmail.com
    169.255.184.179
    _nimefurahi Sana mlivyo weka hhi page jaman pambaneni Yanga iwe kisasa Kama timu kubwa dunian gsm na Yanga mbele nyuma mwiko.

    yanganews.
    #Pamoja sanaaa Antelmoclaud

  24. Maoni kutoka kwa Hussein issa nkuna
    natafutapesa@yahoo.com
    196.249.99.209
    _nawaomba viongozi wangu kua wasiache kumsajili Michael sarpong mana jamaa anajua sana mpira yani ana vitu viingi sana ana akili ya mpira

    yanganews
    #Pamoja sanaa Hussein, usajili dirisha kubwa vifaa vya nguvu vinakuja Yanga, kwa hiyo usiwe na shaka, hata akikosekana huyo Sarpong, atakuja mwingine tishio kumzidi huyo.

  25. vp nimeona mahala kwenye mtandao wa kijamii kwamba kisinda tayari kamalizana na yanga na jezi kaxhavalixhwa hi ipoje nikweli au vp?

  26. Maoni kutoka kwa Agrey Mtemaluge
    agreykasuga@gmail.com
    41.222.180.183

    Jaman hebu viongozi wafenye juu chini wamsajili Makambo na Sarpong maana ake sehemu ya ushambuliaji tunaumia sana tunavyoona timu yetu inapata nafasi na hakuna mtu wa kumalizia DAIMA MBELE NYUMA MWIKO

    yanganews
    #Pamoja sanaa Agrey Mtemaluge, mchakato wa kumrejesha Makambo unaendelea, pia mchakato wa kunasa vifaa vingine unaendelea, dirisha la usajili likifunguliwa, kila kitu kitakuwa wazi.

  27. Maoni kutoka kwa Agrey Mtemaluge
    agreykasuga@gmail.com
    41.222.180.183
    Jaman viongozi hivi mkataba na club ya laliga lini utasainiwa?

    yanganews
    #Agrey Mtemaluge
    Mkataba upo mezani kwa Yanga pia mkurugenzi wa sheria na wanachama wa Yanga, Simon Patrik amethibitisha kuwa tayari wamemaliza kuupitia mkataba huo na sasa inasubiriwa iwekwe hadharani tarehe ya kusainiwa mkataba huo, hivi karibuni mtajulishwa

  28. Maoni kutoka kwa Sirajih Jokoro
    jokorosirajih30@gmail.com
    41.222.179.18

    Naipenda sana Yanga ila ninachoshangaa ni kwamba wanasuasua kusajili wazuri halafu wanawaacha kuwasajili

    yanganews
    #Dirisha la usajili bado halijafunguliwa, sahizi ni mchakato tu, ila usajili wenyewe utakamilika baada ya dirisha la usajili kufunguliwa,

  29. Maoni kutoka kwa victor singira
    stefano19singira@gmail.com
    197.250.224.67

    Ninaomba maadministors wa hii App mkitoa habari ya mtu fulani mkumbuke kuweka na picha za huyo mzungumzwa…km kuna hii habari mliyoipoat hivi punde ya Zahir hakuna picha wengine washamsahau kabisa lakini pia Ningependa chukua wasaa huu kuwashauri kama kweli mna mpango wa kumsajiri mwamnyeto fanyeni kweli bana GSM sisi mwaturusha roho

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako victor Singara

  30. Maoni kutoka kwa Hilda Nkupama
    hnkupama@gmail.com
    41.59.81.174

    Nashauri usajiri wetu ufanywe kisayansi tusitoe majina ya watu tunaotaka wasajili ili maadui waiingilie usajili wetu,pili tujitahidi kufanya usajili wa kiwango cha juu ili tuweke record kwa kuuza wachezaji kimataifa oia kutwaa mataji mengi.

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako Hilda

  31. Maoni kutoka kwa Hilda Nkupama
    hnkupama@gmail.com
    41.59.81.174

    Makambo,Sarpong,Kisinda,Ali Niyonzima, hata huyo Mghana wa Asante Kotoko aje tu Yanga daima mbelee nyuma mwiko

    yanganews
    #Kocha wa Yanga, Luc Eymael ameshakabidhi mapendekezo yake, (Ikionesha nani asajiliwe pia nani apigwe panga katika usajili wa dirisha kubwa).
    Endapo hao ulio waorodhesha watakua katika mapendekezo ya kocha, basi watakuja Yanga.

    Mkurugenzi wa GSM, Hersi Said amesema, mchezaji yeyote atakayehitajika Yanga, huyo atakuwa mapendekezo ya Kocha, atapatikana

  32. naomba kadi ya uanachama tunaipataje maana huku iringa viongozi hatuwaelewi wana malengo ngan naona kimya tu

  33. Maoni kutoka kwa noel
    mbindinoel7890@gmail.com
    196.249.103.212

    Tunaomba viongozi wanaohusika wasajiri wachezaji ambao wanaweza kurejesha heshima ya yanga kuanzia msimu ujao

    yanganews
    #Usajili wa nguvu kufanyika Jangwani, Mwakalebela afichua, ataja sababu

    “Tumepanga kufanya usajili mkubwa kwa ajili ya msimu ujao, mchezaji ambaye atasaini ‘dili’ jipya na Yanga atakuwa ni mwenye hadhi ambayo haijawahi kutokea kwenye Ligi Kuu, lengo ni kuwa na kikosi tishio,” alisema Mwakalebela.

    “Mwaka huu kutakuwa na tofauti kubwa ya mwaka jana, tutakuja na mpango tofauti kabisa kuhakikisha tunashusha majembe, na hii itasaidia jezi zetu kuuzika sana, hasa za wachezaji wapya ambao tutakuwa tumewaleta,” Mwakalebela alisema.

    “Katika jambo ambalo limejenga hasira kichwani mwetu ni kukosa ubingwa misimu mitatu, hivyo tumeona upungufu wetu, na kuhakikisha tunayafanyia kazi ikiwamo usajili,” alisema Mwakalebela.

  34. Maoni kutoka kwa ilack issa
    ilackissa748@gmail.com
    196.249.102.19

    jamani tumesikia tuisila kisinda ndani nikweli wadau watu tunahamu yakua na raha lakini hatujui lini itakua kwetu tujuzeni

    yanganews
    #Tuisila Kisinda ni mchezaji mzuri, dirisha la usajili likifunguliwa kila kitu kitakuwa wazi

  35. Maoni kutoka kwa Nestory Mkalimoto
    mkalimotonestory@gmail.com
    197.250.102.193

    hayo majarida huku mikoani maduka ya gsm mbona hayapo hasa hapa Mafinga

    yanganews
    #Tembelea tawi la Yanga lililo karibu nawe au nunua kupitia official app ya Yanga, utaletewa mkoani kwako.

  36. Maoni kutoka kwa FIDEL Nyaoke
    fidelnyaoke3374@gmail.com
    196.249.103.241

    Nawashauri viongozi wetu kufungua tawi la Yanga huku kwetu Halmashauri ya Wilaya Serengeti,Yanga tunaipenda ila tunaambulia kuwa mashabiki tu badala ya kuwa wanachama

    yanganews
    #Katika mabadiriko ambayo klabu ya Yanga inaelekea itawezesha hata yule shabiki wa kijijini,itakuwa rahisi kwake kuwa Mwanachama wa Yanga

  37. Maoni kutoka kwa Muhsini sika
    Muhsinisika@gmail.com
    169.255.185.85

    Nawashukuru sana viongozi na wadau mbalimbali wa club yetu pendwa ya yanga kwa jitihada zao za kuhakikisha wanaitoa club yetu hapa ilipo na kuipeleka ktk njia sahihi tunawashukuru sana na tutawaunga mkono kwa maendeleo ya club yetu

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako, Muhsini Sika

  38. Maoni kutoka kwa Edison peter
    edisonpeter@12gmal.com
    169.255.184.227

    mim naomba timu yetu isajili wachezaji wazuri asa katika eneo la ushambuliaji naomba viogozi kwa sasa wafanya usajili kwa makini san tusikurupuke wana yanga wapee salam

    yanganews
    #Edson Peter, usajili wa nguvu utafanyika Jangwani, endelea kununua jezi chapa GSM, nunua jarida la Yanga hili uweze kuiongezea mapato klabu yetu pendwa ya Yanga

  39. Hongera sana viongozi clab sasa inatia hamatumaini kama pale awali. lamuhimu viongozi muongeze umakini katika kuisimamia vyema kilabu yetu nahasa katika suala la usajili wa chezaji na mikataba ya kilabu

  40. Naomba kuuliza kwa nin app mpya haifunguki ukiweka namb inaandika hakikisha mtandao

  41. Video ziwekewe sehem ya kuangalia(view)fully screen itavutia wengi,pia uwekwe utaratibu wa kuboresha mfumo ili tuweze kuangalia baadhi ya mechi za pre-season kupitia hii app kama ilivyokuwa msimu uliopita kwa App ya Man u.Asante na nawasilisha

  42. Mi Ushauri wangu ni juu yq kurejea kwa Kochw mkuu hapo Tanzania. Ni kweli nci nyingi viwanja vya ndege vimefungwa na hakuna dalili za kufunguliwa leo au kesho. Lkn sio kwamba watu hawasafir. Kuna usafir mfano ndege za mizigo. Anaweza kusafir nazo kuingia Ethiopia. Kisha Ethiopia Anaweza kutunia Ndege km Vile Prossicial Air kuja Zanzibar…

  43. me kama mwanayaga ningeshauri kuwe na wakala(SCOUT) wa club katika kufanya usajili kutembelea nchi km congo,angola,zimbabwe na gine au guinea kunawachezaji wazuri sana wa bei nafuu. Pia ningeshauri katika usajiri wa mfuatilie na kumsajiri mchezaji wa KCCA ya uganda Alon Okello mchezaji mzury cn, na michael sarpong alivunjiwa mkataba na rayon sport. wachezaji wandani wamsajili kihimbwa, mkandala cleophas na beki ya kushoto wa polisi Tanzania

  44. Naipongeza kampuni ya GSM kwa yote ambayo wanafanya Kama wadhamini, Hivyo nawaomba kwa kushirikiana na viongozi wa Yanga wawateue watu ambao ni wataalam wa mpira km Ally Mayai,Chambua, Lunyamila ,Mziba na wengine wenye uwezo Kama wao wasimamie uchambuzi wa wachezaji wazuri

  45. nashauri kwa kina YANGA SC tusajili mchezaji ambaye anacheza ligi inayo tambulika na kuangalia amecheza mechi ngapi katika msimu ameisaidiaje timu yake ana uwezo gani kiufundi physical yake ipo vip je ana miaka mingap kama mshambuliaje ana assist ngap na goli ngap kwa msimu ana cheza timu ya taifa na huwa anacheza au laah! hiyo itasaida kupata wachezaji bora siyo mnasikia tu na mnaona krip mnasifia tusiwe wajinga kiasi hicho tufanye utafuti kwanza ndio tuseme na tufanye tutakua timu kubwa Africa.
    By Emanuel sinyinza kutoka Tunduma Tanzania

  46. Natoa ushauri kwa Yanga uwekezaji kwa hisa 49,wahisa wanze wa 2 nakuendelea Hadi wa 5, kuepuka mhisa moja kuwa timu ni Mali yake.na pia hisa 51 wanachama,wapenzi na mashabiki wote Tanzania au nje ya nchi wawekewe utaratibu wa kununua hisa bila ubaguzi timu yetu ya Young African Sports Club iwe ya mfano Africa/ushauri wangu ni huo

  47. naomba kujuaa yanga imemuongezea mkataba lamine moro je kuhusu Ally nionzi a nikweli tu amsajilii asante

  48. kunapicha nimeiona ikimwonexha winga wa As vita ya Congo anaitwa Kisinda kashavalia jezi ya Yanga vp inaukweli hi kashamalizana na timu yetu pendwa

  49. mawazo yangu kuhusu kupunguzwa kwawachaji naona. sio saii wale. wageni wananja yapesa. ndiomahana. wanajituma nakujua kilio waleta kwenyekazi awa wetu. wamelizika. wakipata. pesa zausajili. wamemalizoa. kazi mm. naona. awo. kumi. wadogo kwasababu. kama. yanga wanapesa kwanini. usichuwe watu. wwnye. uwenzo

  50. Ushauri wangu kwa viongozi wa Yanga,msimsajili mchezaji yeyote kutoka Simba,tumechoka kuhujumiwa

  51. Maoni kutoka kwa Othman Kilaly
    kilalyothman@gmail.com
    41.222.179.160

    Jarida bei yake ni shilingi ngapi ?

    yanganews
    #Jarida inapatikana kwa elfu5, ila unaweza kununua jezi elfu20 ukapata jarida buree, au nunua kupitia official app uletewe hapo hapo ulipo.

  52. Michael Rouben
    hizamichael84@gmail.com
    196.249.99.134

    shukrani sana kw uongozi kw kuiboresha Timu ya Yetu ya Dar Young African kw kila idara hapo kanuni Mungu aweke wepesi kw kila jambo kufanya km team work naamini ni viongozi wasomi clio na weledi mzr ktk kuipambania Yanga.God bless all.

    yanganews
    #pamoja sanaa michael Rouben

  53. Maoni kutoka kwa Yoel Micka J
    mickajy@gmail.com
    197.250.230.128

    hiki katavi mpanda ofisi za Gsm mbona hazipo tafadhali tunahitaji majarida

    yanganews
    #Hivi karibuni zitaletwa au nunua kupitia official app, uletewe hapo hapo ulipo

  54. Maoni kutoka kwa Bin Wasiu Mbanga
    binwasiu@gmail.com
    196.249.99.159

    Ushauri wangu kwa viongozi wa Yanga,msimsajili mchezaji yeyote kutoka Simba,tumechoka kuhujumiwa

    yanganews
    #Nikutoe hofu ndugu yangu, Bin Wasiu, hakuna mchezaji yeyote atakayesajiliwa ‘usajili wa dirisha kubwa’ kutokea Simba.

    Kaeni mkao wa kula, vifaa vya nguvu vinakuja Yanga, dirisha la usajili likifunguliwa kila kitu kitakuwa wazi

  55. Maoni kutoka kwa Emanuel Richard
    emanuelrichard1985@gmail.com
    41.75.220.58

    jamani viongozi wa yanga tunaomba mtuletee makambo,kabamba muzuzu na ningependa mimsajili humudi anae kipiga mtibwa

    yanganews
    #Kocha tayal amekabidhi mapendekezo yake, ikiwa hao uliowataja watakua katika mapendekezo ya kocha, basi hakuna namna lazima watue Yanga.

  56. Maoni kutoka kwa Yusuph juma shaka
    yusuphjumashaka5@gmail.com
    197.250.228.153

    vipi kuhusu makambo nilini anatinga yanga

    yanganews
    #Dirisha la usajili bado halijafunguliwa, sahiz ni michakato tu inaendelea, endapo michakato itaenda vizuri basi usajili dirisha kubwa atakuja Yanga

  57. Maoni kutoka kwa Alfred mwakitalu
    alfredmwakitalu@gmail.com
    156.159.224.182

    Wachezaji kazi yao nikucheza na kufurahisha mashabiki, na mashabiki kazi yetu ni kuwawezesha mashabiki wacheze vizuri, kushangia na kuchangia pesa ili wacheze kwa furaha,, tununue Jarida ili wachezaji wetu wacheze kwa furaha

    yanganews
    #Pamoja sanaaa Alfred Mwakitalu

  58. Maoni kutoka kwa Twaha Kyamba
    tkyamba@gmail.com
    156.159.212.221

    Tafadhali viongozi wekeni mipango ya kuchukua ubingwa wa FA cup na kuchukua nafasi ya pili kwenye legi ya Vodacom, hii itatufanya kuwa wakimataifa Kama tulivyo. kipimo Cha timu kubwa ni kushiriki mashindano makubwa

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako Twaha Kyamba

  59. Maoni kutoka kwa Emmanuel
    kessimma685@gmail.com
    197.250.227.155

    kunapicha nimeiona ikimwonexha winga wa As vita ya Congo anaitwa Kisinda kashavalia jezi ya Yanga vp inaukweli hi kashamalizana na timu yetu pendwa

    yanganews
    #Hizo ni edit tu, dirisha la usajili bado halijafunguliwa

  60. Maoni kutoka kwa josey
    joseykadabra@gmail.com
    196.249.97.109

    naomba kujuaa yanga imemuongezea mkataba lamine moro je kuhusu Ally nionzi a nikweli tu amsajilii asante

    yanganews
    Hivi karibuni inatarajiwa Uongozi wa Yanga kumuongezea mkataba wa miaka miwili beki kisiki, Lamine Moro, hadi hivi sasa mazungumzo yameshafanyika pia yamekwenda vizuri.
    Kuhusu Ally Niyonzima , dirisha la Usajili likifunguliwa itajulikana kama anakuja Yanga au hapana ila kwa sasa bado.

  61. Maoni kutoka kwa Shabani.s.abdalah
    shabanimavaisi@gmail.com
    196.249.97.241

    ajibu na gadiel wasisajiliwe kabisa waacheni wabakie hukohuko simba sc, hii ni tahadhari tunawapa kamati ya usajili ya klabu yetu, wachezaji waliokuwa yanga wakakimbia kwa mbwembwe kwenda upande wa pili ni marufuku kuwasajili tena

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako Shabani Abdalah

  62. Maono kutoka kwa Daniel Jumbe
    danieljumbe1@gmail.com
    41.75.222.32

    Natoa ushauri kwa Yanga uwekezaji kwa hisa 49,wahisa wanze wa 2 nakuendelea Hadi wa 5, kuepuka mhisa moja kuwa timu ni Mali yake.na pia hisa 51 wanachama,wapenzi na mashabiki wote Tanzania au nje ya nchi wawekewe utaratibu wa kununua hisa bila ubaguzi timu yetu ya Young African Sports Club iwe ya mfano Africa/ushauri wangu ni huo

    yanganews
    #WanaYanga kaeni mkao wa kula, mfumo wa mabadiliko ambayo klabu ya Yanga inaelekea ni wa kibabe zaidi, haufanani hata kidogo na ule walioingia upande wa pili.

    Pia mfumo huu wa madiriko ambayo klabu ya Yanga inaelekea itachukua mda takribani miaka mitatu hadi tano, hilo uweze kukamilika kabisa

  63. Maoni kutoka kwa Emanuel Sinyinza
    p.o.box%2073%20Tunduma
    emanuelsinyinza10@gmail.com
    82.145.223.67

    nashauri kwa kina YANGA SC tusajili mchezaji ambaye anacheza ligi inayo tambulika na kuangalia amecheza mechi ngapi katika msimu ameisaidiaje timu yake ana uwezo gani kiufundi physical yake ipo vip je ana miaka mingap kama mshambuliaje ana assist ngap na goli ngap kwa msimu ana cheza timu ya taifa na huwa anacheza au laah! hiyo itasaida kupata wachezaji bora siyo mnasikia tu na mnaona krip mnasifia tusiwe wajinga kiasi hicho tufanye utafuti kwanza ndio tuseme na tufanye tutakua timu kubwa Africa.

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako Emanuel Sinyinza
    By Emanuel sinyinza kutoka Tunduma Tanzania

  64. Maoni kutoka kwa Daudi Nogigwa
    mwanahisabatimtukutu@gmail.com
    197.250.101.184

    Video ziwekewe sehem ya kuangalia(view)fully screen itavutia wengi,pia uwekwe utaratibu wa kuboresha mfumo ili tuweze kuangalia baadhi ya mechi za pre-season kupitia hii app kama ilivyokuwa msimu uliopita kwa App ya Man u.Asante na nawasilisha

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako Daudi Nogigwa

  65. Maoni kutoka Ahamadi Ally
    allyahamadi6@gmail.com
    41.222.181.78

    Ujenzi wa Uwanja unaanza lini na vipi kuhusu lamili moro ameshamwaga wino jangwani

    yanganews
    #Mchakato ujenzi wa uwanja ulishaanza ila umesimama kutokana na janga hili hatari la Corona.

    Beki kisiki wa Yanga Lamine Moro mazungumzo yameshafanyika, mazungumzo yamekwenda vizuri, mda wowote atasaini mkataba mpya, ataongeza miaka miwili kuendelea kusalia jangwani

  66. Maoni kutoka kwa Shah Hassan
    abdulkarimshah@gmail.com
    41.75.220.51

    hv unaweza kupata jezi bila jarida kwa tsh ngp

    yanganews
    #Jezi bila Jarida elfu20 ila unaweza kupata pamoja na Jarida kwa bei hiyo hiyo, ukinunua kwa kupitia official app jezi pamoja na Jarida ni elfu23,500utaletewa hapo hapo ulipo.

  67. Maoni kutoka kwa Fred Nyaganilwa
    nyaganilwafred@gmail.com
    41.222.181.41

    naomba kujua kuhusu usajili wa timu pendwa maana kuna tetesi nyingi sana sijui ni kweli

    yanganews
    #Ndio, tetesi zipo nyingi mnoo, wachezaji zaidi ya Ishirini wanatajwa kujiunga na Yanga, ila wachezaji watakaoshushwa Yanga, usajili dirisha kubwa hawawezi kuzidi saba.

    Kila kitu kitawekwa hadharani, dirisha kubwa la usajili likifunguliwa

  68. mm kwa maoni napenda tufanye usajili wa washumbulia ambao watakuwa mahili katika kufumania nyanyu kwani tumechoka na visingizio kila siku tunaomba tupate vinara wa kutupia magoli tuweze kuchukua ubigwa hata kabla ya mechi hazijakwisha

  69. tunaomba usajili nzuri Hass beki wa kushoto washambuliaji winga wenye kiwango Cha juu

  70. mimi nipo kibondo nahitaji hayo majarida sijui nitumie njia gani ili niweze kupata kwa wakati

  71. GSM waongeze mawakala kuuza jezi katika kila wilaya tz ili tulioko vijijni tuweze nunua jezi na majarida

  72. Pongezi nyingi ziende kwa afisa habari wetu Bwana Hassan Bumbuli tumromeona kazi yako . Umetuletea jarida lakini ukaona haitoshi umetuwekea app.ambayo wapenzi na mashabiki wanaweza kutoa maoni yao . jambo la msingi fanyieni kazi mawazo ya wapenzi na mashabiki hasa kipengele cha usajili. Mpe hi ! Mhandisi Hers Said mwambie hatutamwangusha tuko pamoja kwa kile anachotuletea.

  73. kuana hoja ya wachezaji wa kigeni wabaku au hata zaidi waletwe tu tatizo nililoliona mm watu wanao sajili wachezaji wanakura diri na mchezaji ili wagawane pesa inayo patikana kwemalipo yake kwa ufupi tu yule chirwa si pesa nyingi pesa ile hata mbappe analetwa Yanga

  74. kamati ya miundo mbinu wajalibu kushawishi watu au matajiri wengine nnje ya nchi kama majiri waarabu, wachina ilitupate kutujengea uwanja ,kituo cha tv na redio ,tuwe na mabasi ya club yetu ndio maendeleo ya club hayo

  75. Hizo timu zisizo na wachezaji wa kigeni amezisaidia nn wachezaji wakapanda kiwango taifa liwategemee macho Yanga na hilo kufungw kwa simba ndiyo kelo hiyo ikaanzia hapo wakaanza kuulizana yule aliyepiga mpira mtanzania au wakigeni ndipo roho kwann ilipoanza smba ilipo shinda wachezaji wote ni wazawa

  76. matawi tuliyo nayo kwa kweli hayana uwezo hata kidogo kuagiza majarida hayo hapo kutunyima masomo kwenye majarida hayo tena muweze kuya chapisha mengi sana ili yasambae nchi nzima

  77. Langu la moyoni viongozi waache marumbano na mikia wajenge timu iliyo imara tatizo usaliti upo mwingi ukikosa uongizitatizo hujuma timu ifungwe ndi furaha chuki .

  78. tuwekeeni hiyo link ya soccer sport wagana wanatuacha huku tunaumia sasa hivi ni 43/57

  79. kiukweli kama mnasajili wachezaji muwe mnatazama na ubora wa viwango na siyo kusajili kwa mahaba’ ili muweze kutupa raha sisi wanajangwani” Tunaipenda sana Yanga yetu

  80. inasemekana sibomana anaachwa nikweli pia jastini shonga viongozi wa yanga wamezungumza naye aumaneno tu tuwekaane wazi t

  81. Maimi nilikuwa naomba mnieleweshe jinsi yakupata kadi ya uwanachama wa yanga inakujaje

  82. SUALA LA UWANJA LISIWE KILA SIKU MCHAKATO UNAENDELEA FANYENI KWELI TUONDOKANE NA ADHA YA KUKODI VIWANJA, PIA KAMILISHENI SUALA LA MABADILIKO MBONA KILA SIKU MUNAONGEZA SIKU KWAMBA ZOEZI HILI LAWEZA FIKA MIAKA MINNE KWA NINI…?

  83. Ni kweli Yanga tunataka kumsajili Mpiana Mozizi? Na mpango wa Makambo kurudi Nyumbani (YANGA) umefikia wapi?

  84. Naomba mpitie taarifa za wasifu wa wachezaji katka Yanga App maelezo yao hayajakaa vizuri

  85. naombeni mfanye usajili wa maana, lkn pili mwemacho sana kwani upande wa pili wasijekutuibia wachezaji tunaotakakusajili

  86. Nimekuona Mpiana Mozizi kwenye you tube yule mtu viongozi mfuatilieni , ana kila kitu kuitwa mchezaji wa kimataifa? ana kadi anafunga anavyotaka. anaweza kutusaidia wananchi huyo

  87. Kampu. kubwa GSM na YANG AFRICAN NAOMBEN TUPIENI JICHO KWA MCHEZAJI ANAITWA TOKELO RONTIE ANACHEZEA AFRICA KUSINI MSHAMBULIAJI NO 17 MGONGONI NI KIFAA CHA KUFA MTU FANYENI MPANGO TULETEENI KIFAA HICHO

  88. viongozi wetu kwa kushirikiana na bench la ufundi tusimamie vyema mazoezi ya Wachezaji wetu nguli ili kipyenga kikipulizwa wanachama wafurahi majumbani

  89. Naomba yanga iwe na wimbo wa hamasa hata mchezo unapoendelea uwanjani! nilipokuwa mdogo nilikuwa naenda uwanjani ht wachezaji walipokuwa ndani ya bus walikuwa wanaimba kabla ya kuingia uwanjani ninaukumbuka lkn hata kina mzee Sunday Kitwana n kina Pondamali wanaukumbuka wakati tuko na Tambwe Leyah(1974/75)unatia hamasa mie binafsi naukumbuka japo nilikuwa mtoto!!

  90. Napenda kuuliza . Hivi mapendekezo ya kupunguza wachezaji wa kigeni umefanyiwa utafiti wa kutosha na kugundulika kuwa ndio chanzo cha timu yetu ya taifa kufanya vibaya? Tusije tukakurupuka alafu tukajikuta tunarudi enzi za kichwa cha mwendawazimu. Ligi za ulaya wanachoangalia ni kukua kwa mchezo wa soka na kuchukua vikombe vya ndani na nje suala la wachezaji wa kigeni sijawahi kusikia kuwa ni kikwazo cha timu za taifa kufanya vema ukienda Uk ,Spain,Italy ,Ufaransa na nchi nyingi ambazo zimeendelea kisoka zinawachezaji wa kigeni lukuki lakini timu zao za taifa zinafanya vizuri .Tuwe profesheno tuache visingizio

  91. juma mahazi bado tunahitaji huduma yake kunako club ya yanga,hakuna haja ya kumtoa kwa mkopo

  92. VIONGOZI. JARIBUNI. KUTAFUTA. WACHEZAJI. WENYE. KIWANGO. ILI. KUJENGA. TIMU. YENYE. USHINDANI

  93. Naomba msajili wachezaji wa maana nafasi za safu ya ushambuliaji leteni no.9 ya maana mfano Makambo au Shonga,winga ya kulia hapa msikosee mkamuacha kisinda,viungo wawili wakabaji wa juu mmoja na wa chini mmoja,beki wa kushoto mmoja,mlinzi wa kati mmoja halafu fyekeni Yype,Molinga,

  94. Niwaombe GSM watengeneze jezi zenye muonekano tofauti upande wa chini. Ninazoziona nyingi zinamtindo wa aina moja wa kuzidi mbele na nyuma, wengine tunazihitaji zilizo round. Tuleteeni jezi za round please.

  95. Naona kunataarufa za Juma Mahadhi kuifanyia makubwa Dar Young African nakubaliana na hilo na naamini ikiwa Mahadhi atajitambua na kuweka nia njema ya maslahi ya timu bila shaka anakuwa mwiba kwa timu pinzani Mungu m ariki Mahadhi Mungu ibariki timu yetu ya Yanga

  96. kuwe na utaratibu wa wanachama watakaojisajiri kwa kupata kadi kupitia mtandao hii hasa kwal walio nje ya tanzania

  97. jezi kwa walio nje mfano uk usa sauth africa australia jezi ya yanga ataipataje

  98. wachezaji wanaokaa benchi ktk timu zao wasiwe na nafasi katika kuwafikilia yaani kwa yanga hii ya gsm hawana nafasi mzigo si upo ni kuleta bunduki za maana hata upande wa pili tukikutana nao wajue kabisa wanaelekea kibra

  99. Mpango inayowekwa YA timu ituangalie na cc wa mikoani kwani tunataka tuwe sehemu YA maendeleo YA timu yeti.

  100. Naomba kuuliza . eti ni kweli dil la Mwamnyeto kutua Yanga limebuma kwasababu ya hela kuwa kubwa? na vp kuhusu beki wa kati wa Nkana Musa Mohamed atakuja Yanga kweli kwasababu nimeona kwenye mitandao jamaa anasema atakuja kukipiga Yanga msimu Ujao.

  101. Maoni kutoka kwa Mbaruku Yusuph
    mabrouktz@gmail.com
    169.255.184.142

    tunaomba muongozo kuhusu jarida kwa huku Tanga tutalipataje

    yanganews
    #Nunua kupitia official app utaletewa hapo hapo ulipo

  102. Maoni kutoka kwa Madi jr
    jamalmadi42@gmail.com
    197.221.211.216

    Mpango inayowekwa YA timu ituangalie na cc wa mikoani kwani tunataka tuwe sehemu YA maendeleo YA timu yeti.

    Yanganews
    #Hii ni timu ya wananchi, wananchi wote waliopo dar na mikoani wanahusika katika maendeleo ya Yanga.

  103. Maoni kutoka kwa Saulo
    saulo.urioh85@gmail.com
    197.250.229.148

    Naomba kuuliza . eti ni kweli dil la Mwamnyeto kutua Yanga limebuma kwasababu ya hela kuwa kubwa? na vp kuhusu beki wa kati wa Nkana Musa Mohamed atakuja Yanga kweli kwasababu nimeona kwenye mitandao jamaa anasema atakuja kukipiga Yanga msimu Ujao

    yanganews
    #Dirisha la usajili bado halijafunguliwa , tetesi zipo nyingi mnoo, dirisha la usajili likifunguliwa itajulikana

  104. Maoni kutoka kwa Ismail Johnson
    ismailjohnson59@gmail.com
    41.222.179.187

    Kama yanga wamedhamiria kutafuta beki mwingne wasajili kutoka nje. Sasa bakari ni wakusajiliwa kwa millioni 100 kweli?. kwa kiwango kipi alichonacho. mnawezakumsajili Leo afu akakoswa mwendelezo wa kiwango chake. Dante ni mzuri zaidi ya bakari

    Yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako Ismail

  105. Maoni kutoka kwa Emmanuely.kashinje
    Emmanuelyleonard@gmail.com
    196.249.101.198

    nipo shinyanga nahitaji jezi na jarada nahamuna duka la gsm je napataje

    yanganews
    #Nunua kupitia official app utaletewa hapo hapo ulipo

  106. Maoni kutoka kwa ALEXANDER Mwambungu
    alexmwambungu1978@gmail.com
    196.249.102.149

    Niwaombe GSM watengeneze jezi zenye muonekano tofauti upande wa chini. Ninazoziona nyingi zinamtindo wa aina moja wa kuzidi mbele na nyuma, wengine tunazihitaji zilizo round. Tuleteeni jezi za round please

    yanganews
    #Msimu ujao , kampuni ya GSM imeahidi kutengeneza jezi za nguvu zenye muonekano mzuri zaidi, pia kutakuwepo na bidhaa zingine za Yanga nazo zitapatikana maduka ya GSM.
    WanaYanga kaeni mkao wa kula

  107. mimi nahitaji wachezaji. wa kigeni wawe kumi kama ilivyo ili wachezaji wa ndani wasibweteke ili wajitume ndiyo hivyo:

  108. Tunahitaji namba yasim ili tuweze kuwapata tuagize kwani mnasema popote tulipo mpo mbona hatuoni namba

  109. Naomba tuache ubinafisi toeni namba tuagize jezi mm ninawatu kama 50 Wanataka jezi huku arusha pande zausa

  110. Maoni kutoka kwa Biemushija
    biemushija14@gemail.com
    169.255.185.38

    Tunahitaji namba yasim ili tuweze kuwapata tuagize kwani mnasema popote tulipo mpo mbona hatuoni namba

    yanganews
    #Nunua kupitia official app, utaletewa hapo hapo ulipo

  111. Maoni kutoka kwa RAJABU RASHIDI
    rajaburashid437@gmail.com
    41.222.181.68

    mimi nahitaji wachezaji. wa kigeni wawe kumi kama ilivyo ili wachezaji wa ndani wasibweteke ili wajitume ndiyo hivyo

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako Rajabu Rashidi

  112. Maoni kutoka kwa Saulo
    saulo.urioh85@gmail.com
    197.250.224.10

    Napenda kuuliza . Hivi mapendekezo ya kupunguza wachezaji wa kigeni umefanyiwa utafiti wa kutosha na kugundulika kuwa ndio chanzo cha timu yetu ya taifa kufanya vibaya? Tusije tukakurupuka alafu tukajikuta tunarudi enzi za kichwa cha mwendawazimu. Ligi za ulaya wanachoangalia ni kukua kwa mchezo wa soka na kuchukua vikombe vya ndani na nje suala la wachezaji wa kigeni sijawahi kusikia kuwa ni kikwazo cha timu za taifa kufanya vema ukienda Uk ,Spain,Italy ,Ufaransa na nchi nyingi ambazo zimeendelea kisoka zinawachezaji wa kigeni lukuki lakini timu zao za taifa zinafanya vizuri .Tuwe profesheno tuache visingizio

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako Saulo

  113. Maoni kutoka kwa Ernest Mukama
    ernestmukama55@gmail.com
    197.250.101.134

    Mahadhi hawezi kuwa mzuri ghafla tu akitokea majeruhi, ni bora aende sehemu kwa mkopo wa muda mfupi halafu kisha kuwa timamu arudi .

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako Ernest Mukama

  114. Maoni kutoka kwa Hassan Monge
    hassanmonge7@gmail.com
    41.222.179.191

    Naomba yanga iwe na wimbo wa hamasa hata mchezo unapoendelea uwanjani! nilipokuwa mdogo nilikuwa naenda uwanjani ht wachezaji walipokuwa ndani ya bus walikuwa wanaimba kabla ya kuingia uwanjani ninaukumbuka lkn hata kina mzee Sunday Kitwana n kina Pondamali wanaukumbuka wakati tuko na Tambwe Leyah(1974/75)unatia hamasa mie binafsi naukumbuka japo nilikuwa mtoto

    yanganews
    Ahsante kwa maoni yako Hassan Monge

  115. Maoni kutoka kwa Hilda Nkupama
    hnkupama@gmail.com
    41.59.81.59

    viongozi wetu kwa kushirikiana na bench la ufundi tusimamie vyema mazoezi ya Wachezaji wetu nguli ili kipyenga kikipulizwa wanachama wafurahi majumbani

    yanganews
    #Viongozi pamoja na benchi la ufundi wanashirikiana kwa pamoja kufuatilia program za wachezaji Yanga.
    Kiufupi niseme hakuna zuga zuga.

  116. Maoni kutoka kwa Emanuel Richard
    emanuelrichard1985@gmail.com
    197.186.111.250

    Kampu. kubwa GSM na YANG AFRICAN NAOMBEN TUPIENI JICHO KWA MCHEZAJI ANAITWA TOKELO RONTIE ANACHEZEA AFRICA KUSINI MSHAMBULIAJI NO 17 MGONGONI NI KIFAA CHA KUFA MTU FANYENI MPANGO TULETEENI KIFAA HICHO

    yanganews
    #Vifaa zaidi ya ishirini vipo mezani kwa Yanga, vinafuatiliwa kwa umakini mkubwa mnoo.
    Vifaa hivyo vitachujwa, wachezaji wasiozidi saba watashushwa jangwani

  117. Maoni kutoka kwa Twaha Kyamba
    tkyamba@gmail.com
    197.186.154.3

    Nimekuona Mpiana Mozizi kwenye you tube yule mtu viongozi mfuatilieni , ana kila kitu kuitwa mchezaji wa kimataifa? ana kadi anafunga anavyotaka. anaweza kutusaidia wananchi huyo

    yanganews
    #Yanga tutasajili wachezaji kitaalamu zaidi, hatutasajili kupitia crip za Youtube, hizo zinatengenezwa tu.

  118. Maoni kutoka kwa Athuman Mkuu
    jumaamkuumhina@gmail.com
    41.59.81.97

    Mimi naona wabaki kumi ndio tutaweza kupambana na vilabu vikubwa barani afrika tusitazame nyumbani tu. Na kuhusu wachezaji wetu lazima wajue mafanikio huwa hayaji kirahisi kwahiyo wanatakiwa wapambane ili viwango vyao vipande na hapo ndio tunapata wachezaji wazuri wa timu ya Taifa

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako, Athuman Mkuu

  119. Maoni kutoka kwa Frank Mollel
    frankmollel160@gmail.com
    156.158.128.218

    Ni kweli Yanga tunataka kumsajili Mpiana Mozizi? Na mpango wa Makambo kurudi Nyumbani (YANGA) umefikia wapi?

    yanganews
    #Dirisha la usajili bado halijafunguliwa, endapo likifunguliwa kila kitu kitawekwa hadharani, ila kwa sasa ni tetesi tu, ila weka akilini vifaa vya nguvu vitashushwa Yanga, usajili dirisha kubwa

  120. Maoni kutoka kwa Hidhir Athuman
    hidhirathuman@gmail.com
    41.75.220.26

    SUALA LA UWANJA LISIWE KILA SIKU MCHAKATO UNAENDELEA FANYENI KWELI TUONDOKANE NA ADHA YA KUKODI VIWANJA, PIA KAMILISHENI SUALA LA MABADILIKO MBONA KILA SIKU MUNAONGEZA SIKU KWAMBA ZOEZI HILI LAWEZA FIKA MIAKA MINNE KWA NINI…?

    yanganews
    #Corona kikwazo
    Mchakato wa mabadiliko Yanga.
    _Ilitakiwa mwezi huu, mkutano mkuu ufanyike hili ifanyike marekebisho ya katiba iweze kuendana na mabadiliko ambayo klabu ya Yanga inaelekea, lakini imeshindika kuitishwa sababu ya gonjwa hili hatari la Corona Corona.

    Mfumo wa mabadiliko ambayo klabu ya Yanga inaelekea ni tofauti na wale, huu wa kwetu ni mzuri zaidi, unaweza kuchukua miaka minne kukamilika kabisa.

  121. Maoni kutoka kwa Biemushija
    biemushija14@gemail.com
    196.249.98.153

    inasemekana sibomana anaachwa nikweli pia jastini shonga viongozi wa yanga wamezungumza naye aumaneno tu tuwekaane wazi t

    yanganews
    #Kwa sasa ni tetesi tu, dirisha la usajili likifunguliwa kila kitu kitawekwa wazi, ila inabidi utambue tu, kwamba vifaa vya nguvu vitashushwa jangwani.

  122. Maoni kutoka kwa Sirajih Jokoro
    jokorosirajih30@gmail.com
    41.222.180.167

    kiukweli kama mnasajili wachezaji muwe mnatazama na ubora wa viwango na siyo kusajili kwa mahaba’ ili muweze kutupa raha sisi wanajangwani” Tunaipenda sana Yanga yetu

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako Skrajih Jokoro

  123. Maoni kutoka kwa Mwangosi
    issajohn88@gmail.com
    196.249.99.77

    wachezaji wa kigeni wabaki kumi au wazidi hiyo idadi hii itawafanya wachezaji wazawa kujituma zaidi lkn tukileta masuala ya kubebana kuwang’ang’ania wachezaji wazawa wacheze hata kama hawana viwango ni tatizo,serikali iviambie vilabu vilete wachezaji wenye tija

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako, Mwangosi

  124. Maoni kutoka kwa H A J I K I G U L A
    hajikigula@gmail.com
    196.249.99.246

    Langu la moyoni viongozi waache marumbano na mikia wajenge timu iliyo imara tatizo usaliti upo mwingi ukikosa uongizitatizo hujuma timu ifungwe ndi furaha chuki .

    yanganews
    Ahsante kwa maoni yako, H A J I K I G U L A

  125. nivzr tangazo hilo linge wahusu wale wenye ap ya yanga news mpy ya zamani lkn sisi ambao tusha download hii mpya msituwekee tangazo hilo kwakuwa tunakuwa hatujiamini na husababisha malanyingine tufute ap na kudownload upya .asante

  126. Ahsante kwa maoni yako Shabani Kambi hivi karibuni itaondolewa hiyo tangazo, kwa sasa inapata ugumu kuondoa hilo tangazo kwakuwa website ni moja.
    Samahani kwa usumbufu wote unaojitokeza.

  127. Tunashukuru sana kwa kutupa majawabu sahihi kuhusu timu yetu pendwa Dar Young Afrcans.Tuko pamoja tutaendelea kuwasapoti all time tunawakubali sana Dr Mshindo Msola na David Mwakalebela chini ya Mdhamini mwenye mapenzi mema na timu yetu GSM.

  128. Yanga ina mashabiki wengi sana hivyo tunaomba mfanye namna yakufika vijijini uku kuna wapenzi wengi sana wa timu yetu pendwa.

  129. Hakuna sababu ya kumng’ang’ania Beki Bakari Mwamnyeto kwa Dau la 60mil zilikuwa sahihi kwake kama hataki viongozi achaneni nae asije akawa ni Mnyama huyo

  130. Mwaka huu wachezaji watngazwe kimataifa, pia wale Bora jezi ziuzwe kabla ya siku ya Wananchi zikiwa na majina kabisa.

  131. jamani kosea yoteee ilaa sioo mkee ,viongozi fanyeni usajili mzuriiii kamaa alani okellooo.

  132. Naipenda yanga mnoooooo naomba acha kubembeleza wachezaji ondoa wengi majeruhi wazee wanaisaliti

  133. yanga daima mbele nyuma mwiko naomba usajili wa msimu uwe wa kimataifa zaidi

  134. kwa nn bakari mwamnyeto anakuwa na gharama kubwa kalbia kuzidi wachezaji wa ndani kwa hali hiyo viongozi matafakari juu ya 100 milioni ni nyingi sana,

  135. jaman ni kwanini usajili wetu hamfanyi kwa siri? maana shafii daud kapost hapa kunatetesi simba wanamtaka mchezaji aliekua anacheza rwanda Mgana wanataka kumsajili sasa hii si ndio viongozi wanaweka wazi usajili matokeo yake tunaingia kwenye vita na mtani wetu? na huyo mchezaji naskia kapendekezwa nakocha na tena yuko huru baada ya rayon spots kumtimua hebu tupeni ufafanuzi kwa hili jaman

  136. Maoni kutoka kwa omary kibaya http://www.12@gemail.com 196.249.98.203 kwann gazeti la jangwani halionekani humu

    Yanganews
    #Ndugu Omary, Klabu ya Yanga inasambaza Jarida sio gazeti, ila ipo katika mchakato kuweza kuwa na gazeti.

    Kwa sasa ukiona gazeti limeandikwa Jangwani, tambua hilo sio gazeti la Yanga

  137. mimi ni mdau wa yanga tangu nakua,ila kuna mambo huwa hayaendi sawa kwenye maswala fulani.1.swala la uongozi au sijui baraza la wazee kuingilia mambo ya benchi la ufundi km kina akilimali zaman kuingilia mambo ambayo hawana taaluma nalo..au kuingilia maamuz ya usajili na kocha..pia kupanga usajil wa wachezaj ambao hawajapendekezwa na waalim..kuna habar za usajil kus kocha wetu luc,anasema atatumia scouts kununu wachezaj kutok ubelgji,south africa..hii ni bora kwan hata ulaya huwa wanatumia vtu hv..ht kwenye swala la kuinfnga simba mbinu za kutumia wataalam wa analysis ilimsaidia iliyopo south africa,naona ni kocha mzur mwenye maono na ujuz mkubwa kwenye taaluma yake na nahs alitoa taarf ya kiufund kwaajil ya msim ujao..ushaur wangu nikuwa hiz mbinu za maskaut,na taarifa ya kiufnd aloacha kbla hajaend ubelgj naomba ifanyiwe kaz na watu wasisajil kwa matakwa yao binafs ila kwa maslah ya timu yetu ili kumpa kocha nguv na kuona tunafata alichokishaur na tusimpotoze kocha aliyemzur kwa kumkatisha tamaa kwa kutopewa kipaumbele mawazo yake..hvy hta fanya kazi kwa ufanisi na hatutakuwa tishio mbele ya watan wetu km tulivyotaka..pia jman wanajangwani tuwe na uvumiliv ktk kumpa kocha muda ili timu ijengwe inahitaji maandaliz na muda pia koz kitu hakiwez kuwa transformed from one position to another kwa mda mfupi tuwaangalie ulaya man u,arsenal,chelsea..makocha wapya wote wanapewa mda kuleta falsafa yao..mimi niishie hapo kwasababu nna meng..young african sports club,mbele daima nyuma mwiko

  138. Maoni kutoka kwa IBRAHIM ALIBHAI
    ibrahim_alibhai@yahoo.com
    197.186.82.126

    mimi ni mdau wa yanga tangu nakua,ila kuna mambo huwa hayaendi sawa kwenye maswala fulani.1.swala la uongozi au sijui baraza la wazee kuingilia mambo ya benchi la ufundi km kina akilimali zaman kuingilia mambo ambayo hawana taaluma nalo..au kuingilia maamuz ya usajili na kocha..pia kupanga usajil wa wachezaj ambao hawajapendekezwa na waalim..kuna habar za usajil kus kocha wetu luc,anasema atatumia scouts kununu wachezaj kutok ubelgji,south africa..hii ni bora kwan hata ulaya huwa wanatumia vtu hv..ht kwenye swala la kuinfnga simba mbinu za kutumia wataalam wa analysis ilimsaidia iliyopo south africa,naona ni kocha mzur mwenye maono na ujuz mkubwa kwenye taaluma yake na nahs alitoa taarf ya kiufund kwaajil ya msim ujao..ushaur wangu nikuwa hiz mbinu za maskaut,na taarifa ya kiufnd aloacha kbla hajaend ubelgj naomba ifanyiwe kaz na watu wasisajil kwa matakwa yao binafs ila kwa maslah ya timu yetu ili kumpa kocha nguv na kuona tunafata alichokishaur na tusimpotoze kocha aliyemzur kwa kumkatisha tamaa kwa kutopewa kipaumbele mawazo yake..hvy hta fanya kazi kwa ufanisi na hatutakuwa tishio mbele ya watan wetu km tulivyotaka..pia jman wanajangwani tuwe na uvumiliv ktk kumpa kocha muda ili timu ijengwe inahitaji maandaliz na muda pia koz kitu hakiwez kuwa transformed from one position to another kwa mda mfupi tuwaangalie ulaya man u,arsenal,chelsea..makocha wapya wote wanapewa mda kuleta falsafa yao..mimi niishie hapo kwasababu nna meng..young african sports club,mbele daima nyuma mwiko

    yanganews
    #Ahsante kwa maoni yako IBRAHIM ALIBHAI

  139. jamani mjitahidi kusambaza jezi mikoani hatuna nahicho nichanzo cha watu wanao fanya janja ya jezi kuuza kwasabu sisi hatupati orginal

  140. sasa ni karibu mwaka tunahangaikia kadi za uanachama wa Yanga tawi la Maramba Tanga, je ni upi utaratibu wa halisi na gharama za kupata kadi halisi za uanachama? naomba nipatiwe jibu.

  141. hamisi kinye aliekua golikipa wa yanga ni mwenyeji wa mkoa gani na kwasasa yupo wapi pia anajishughulisha na Nini?

  142. mm kama shabiki wa yangu nilikuwa na shauri katika wachezaji wa ndani kwenye usajili basi tusimuache Iddy kipwagile wa azam atakuja kuwachukua hazina kubwa sana kwenye timu baada chonde chonde na upande wa strika tukimpata makambo itakuwa poa ila nashauri hata yule mzozi atatusaidia pia tufikirie kuingia mkataba wa muda mfupi na tambwe anaweza kutusaidia,Yusuphu mhilu,Mohammedi wa jkt,sabilo,Lusajo,hata Bruce kangwa Kama tunaweza kumpata inaweza kuwa safi sana

  143. nitoe shukrani zangu kwa kutupatia taarifa mbali mbali kuhusu timu yetu, ombi langu ss tulioko mikoani tukihitaji kununua jezi ya timu yangu nawezaje kupata

  144. MSOLA hii ni fursa kubwa kwako kutangaza jina lako, toa ushirikiano wa dhati na GSM simamia vizuri maswala ya uwekezaji nadhani wanachama na wapenzi tuko nyuma yako. GSM amesema atajenga uwanja (KIGAMBONI) wanayanga wanahamu kubwa kuona uwanja ukijengwa hadi kwisha, isiwe kama wale wenzetu ambao wanatangaza wana kiwanja kumbe wana ENEO sio kiwanja. I

  145. nashauri uwongozi wasajili kutokana na mapungufu ya timu yetu watu wasio na msaada hawatufai

  146. Mimi ushauri wangu kwa benchi la ufundi wasiibadirishe sana timu kwani Yanga ipo vzr nainahitaji maingizo mapya machache sana!! Goalkeeper m1, beki wa kushoto, 9 na 10 za uhakika na beki wa kati mwenye uwezo. Huo ndo ushauri wangu ka ma Mwanayanga.

  147. asalamu aleyikum napenda kutoa pongezi zangu za dhati kwa Gsm ambayo tulikuwa nawo bega kwa bega pia dk msola pia amchengia hamasa ya yanga kuhakikisha inaenda kwenye mabadiliko wana yanga tunakupongeza ingawa tunajua unapitia vikwazo vingi kwani wapo wasio itakiya yanga yetu mema mabadiliko yataleta ushindani mkubwa tunataka ubingwa msimu ujao kushiriki kama sio krabu bingwa hata shilikisho pia wengine tunahitaji kadi za uanachama tusiishie kwenye ushabiki tu je tutapitia vigezo gani tupate card

  148. MATANGAZO KUHAMASISHA KUPAKUA APP YA YANGANEWS GB.

    Msomaji wa Yanganews blog:Hayo matangazo ni kwaajili ya wale ambao bado hawajapakua app ya Yanganews gb, ikiwa umeshapakua app ya Yanganews gb,hayo matangazo hausiki nayo.

    Ndio, tangazo likitumwa mule(Yanganews toleo jipya) pia na humu Yanganews gb linaonekana sababu site ni moja, ila tupo hatua ya mwisho kufunga ile app ya Yanganews toleo jipya.
    Samahani kwa usumbufu wote uliojitokeza.
    Ahsante.

  149. Nashauri uongozi wa Yanga Utoe maelekezo ya kujujiunga na uanachama kwa njia ya Simu. Watu wanaoshindwa kupata uanachama wanaweza kuwa ni zaidi ya wanachama waliopo lakini wanashindwa na wamepoteza hela nyingi kwa watu wanaowakusanya watu na kusema wao watasimamia upatikanaji wa Kadi za Uanachama matokeo hakuna kinachofanyika na watu kukata tamaa wakiwa tayari wamepoteza hela zao.

  150. PONGEZI Ungozi wa TFF na Bodi ya Ligi. Wapenda soka tunasubiri burudani kwani tulikua na kiu kubwa kuona ligi ikimalizwa uwanjani tofauti na mtakwa ya wengi kuwa simba apewe kombe. Nadhani fikra za Rais Magufuli zilitofautiana na wale waliotaka simba wapewe kombe mapema. Tunaju kombe ni la kwao lakini kwa uelewa wangu najua simba hamli mnyama aliyemkuta amekufa cha kushaza wapenzi wa simba wakidai wapewe kombe bila kumaliza ligi hivyo hauoni kama simba anataka kula mnyama alikufa? Hapo nikaamini usemi wa “JERRY MURO” kuwa simba ukimuona mjini ni wa maonyesho asili ya simba ni MIKUMI au TARANGIRE. kwa hili nani anabisha wanayanga wenzangu tusubiri budani na tusubiri mabadiliko ndani ya YANGA namalizia kwa kusema “WAPE SALAAM”

  151. Naomba viongozi tujenge uwanja mkubwa tu hata wakujaza watu hata 50 kama bajeti haitatosha hata washabiki na wanachama tuchangie tu ili.tupate uwanja mkubwa wa kisasa zaidi mana tukijenga huo kujenga mwingine sio leo.

  152. niongezee tu kwa bwana crispin jambo zuri sana tunauwezo wa kuchangia ilimladi tujue nini kinafanyika

  153. naomba kwenye usajili asiachewe mwalim pekeyake anaweza kutuingiza chaka naomba kocha akitoa pendekezo lamchezaj basitue naskaut iliuyomchezaj achunguzwekwanza kamaanaviwango vya kucheza Yanga, yanga nilitimu likubwaaaaa hadhi ya five star tunataka mchezaj wamaan sio waubabaishaj asante yanga ilove you daimambele

  154. Mungu atusimamie tufanye mabadiriko yenye weledi kwa ajili ya soka letu tanzania

  155. msichoke kutujibu haya maswali kwasababu tunasoma hizi habari kutoka kwenye reliable source. Eti Etick Rutanga anakuja Yanga ?

  156. #Kwa hakika wale wte wenye lengo baya kutaka kuingilia mchakato kwa sababu ya maslahi yao tunaomba wasithubutu maana hatutawaacha salama.Twendeni zetu kwenye mabadiliko

  157. maoni yangu leo yako kwa happ hii mpya kuna kitu kinakosekana kwa bidhaa moja ambayo haipo hapa kama ile happ ya mwanzo bidhaa iyo ile online radio iyo bidhaa ni muhimu sana pale unapokuwa sehemu ambayo mawimbi ya radio flani ayafiki.iyo bidhaa ni muhimu sana.@prince onesmo

  158. NAANZA KWA KUSEMA YANGA BABA LAO:- Hayupo asiyejua kua yanga ni timu kubwa ndani ya nchi hii. Sasa YANGA inaelekea kwenye mabadiliko nawasifu GSM kwa kuomba ushauri kutoka La Liga sasa ninachokiona mbele huyu anaepiga kelele kujiona yuko mbele nina mashaka makubwa anaweza akawa nyuma. Kama GSM atachomeka jengo huko KIGAMBONI naona huko Bunju watanywea mimi sisemi GSM ndio msemaji.

  159. Wanayanga Tushikamane ili tuijenge Yanga yetu ili iwe Bora na Imara katika Afrika. Ila pia tuwe makini kwa wale wasioitakia mema Yanga ambao wako ndani na nje ya Yanga.

  160. kuna umuhimu.wa kuwa na Data Base sasa ya Tanzania nzima na Data Base hii ionyeshe kila tawi na idadi ya wanachama wake, wapenzi hii itasaidia Sana hata wakati.wa ulipaji Ada ya uanachama kuweza kuweka kumbukumbu vizuri na pia itasaidia makao makuu kujua kila tawi linawanachama wangapi.na wangapi wameshalipa Ada zao

  161. Kwaza kabisa tunaushukuru uongozi uliopo madakani ,kwautendaji wao makini , pia tunaomba waliopewa dhamana ya kutafuta wachezaji kwa ajili ya usajili mpya wawe makini wasikurupuke ifahamike timi inapokua Bora hata mapato yanaongezek kwani kila mshabiki , mapenzi na mwanachama wa YANGA anajiamini nakutembea kifua mbele kwa ubora uliopo na atimae inakua rahisi kuelekea uwanjani kwa wingii , mungu awasimamie.

  162. ALIYEKUA Mchezaji wa Yanga na baadae kushika uongozi ndani ya Yanga hatunae tena duniani. Nadhani wanayanga tunatakiwa kwa pamoja tumuombee “MWALUSAKO” kwenye nyumba yake ya milele tuiombe familia yake iwe na uvumilivu tunajua wazi kua jambo hili halizoeleki kwa yoyote linapomfika watakaowahi tuawatakia safari njema ya KYELA.

  163. Na unangana club yetu ya Yanga kwa pamoja kwamajonzi nina ,tumlilia beki kisiki kwa kweri nimepatwa huzuni mkubwa jembe hilo aliwakimbiza mikia wakaweka mpira kwapani waligomea penati huyo ,mungu apunguzie mazambi yake amuweke mahali peponi kwa heri mwarusako mbele yako nyuma sisi umetanguria tuna kufuata huko amina

  164. Kutangulia sio kufika Tukutane nao Kigamboni kitaeleweka tu.Twende zetu kwenye mabadiliko

  165. Kuna habari nimeisoma apa kwenye Yanga gb kwamba kuna watu wanapinga mabadiliko tunayoyaendea et ni kweli ? Na kama wapo naombeni wafutwe uanachama wa Yanga watafute sehemu au timu ambayo inataka iendeshwe kizamani na kwa umadkini kama ambavyo na wao wanamawazo ya kizamani na Analog thinking ! Twenzetu kwenye mabadiliko viongozi wetu wapendwa chini baba la baba GSM .

  166. naomb usajiri unaofanywa uwe wa uhakika tusije tukaangukia kwenye kusajiri majina mazuri baada ya kusajiri wachezaji wazuri

  167. maoni yangu ni kwamba katika dirisha kubwa la usajili. mjaribu kuangalia aina ya wachezaji ambao hawatayumbishwa na hali ya kimchezo hapa tz. for good example bm 33

  168. twendezetu kwenye mabadiliko.niwaombe viongozi tuweke mkazo katika maandalizi ya mechi zilizobaki kushinda hasa FA tuwakilishe kimataifa

  169. Naupogeza uongozi wa Yanga kwa maamuzi yao ya kuwafanyia vipimo wachezaji na leo kuanza mazoezi. Sambamba na kumkabidhi timu Mkwasa najua ni imani iliyojengeka ndani ya uongozi wa Yanga tumtakie kazi njema Mkwasa kwa kipindi atakachoiongoza Yanga wakati akisubiriwa Eymael, YANGA BABA LAO.

  170. moringa&yikpe mishahara yao bora muwape yatima kuliko hasara tunayopata jangwan kama itatokea kuisha msimu naao mikataba inaendelea heri viongozi waivunje2

  171. Msomaji wa Yanganews Blog:Hayo matangazo ya kupakua app ya Yanganews gb, ni kwaajili wale ambao wapo katika app ya Yanganews toleo jipya(ambao bado hawajapakua Yanganews gb) ikiwa wew umeshapakua app ya Yanganews gb, hayo matangazo hayakuhusu.
    Endelea kuwa katika app ya Yanganews gb, habari zitaendelea kuwepo humu.
    Tunaomba radhi kwa usumbufu wote uliojitokeza, Ahsante

  172. Msomaji wa Yanganews Blog:Tunawakaribisha wote waliopakua app ya Yanganews gb hii leo.

    Hivi punde tutaendelea kutoa habari kama kawaida katika app ya Yanganews gb, kule katika app ya Yanganews toleo jipya hamtaweza kupata habari yoyote.

    App ya Yanganews inatambulika klabuni Yanga, inafanya kazi sambamba na app rasmi ya klabu.

    Ahsante

  173. Hakika tunahitaji kufanya usajili wa makini sana kwan yanga kwa sasa hatuna haja ya kuongeza wachezaji wengi maana tupungukiwa sehemu ndogo tu, mimi kama mwanayanga napendekeza apatikane kwanza striker mwenye uwezo ambaye cv zake zinaonesha uwezo wa kuscore kwa wastani wa kila mchezo. aidha apatikane beki wa kushoto mwenye uwezo kama juma abdul au na zaidi ambaye atafiti ktk mfumo wa 3-5-2. niwaombe viongozi timu ya yanga sio timu ya mchezaji kuja kufanya majaribio au kujifunzia mpira yanga,yanga inahitaji mchezaji aliyeiva tiyar. asanten kwa nafasi. Lazack idrisa kutoka kagera.

  174. WANAYANGA, Leo ni muhimu kwa wanayanga tunsubiri hafla ya mchakato wa kuelekea kwenye mabadiliko. Mwenyekiti Msolla na mdhamini GSM sisi wanayanga leo kuanzia saa 1:00 usiku tutakua mbele ya TV kusubiri ahadi ambayo imetanda wiki mzima. Leo tunasubiri hitimisho lake nadhani kwa mwelekeo huu Yanga inawezekana ikawa safari ya mafanikio kwao hii itatoa elimu kwa vile vitimu vilivyoanzishwa baada ya kuzaliwa “BABA LAO” kwa hili hakuna ubishi.

  175. Napongeza uwongozi kwa mabadiliko hongera sana mungu abariki dua zetu kuhusu huo mchakato wa mabadiliko

  176. najisikia raha sana ninaposikia timu yangu inaenda kufanya tukio la kihistoria kama hilo,kongole kwa m/kiti wetu pamoja na viongozi wote wa club,bila kusahau wadhamini wetu chapa GSM kiboko yao.mungu asimame pamoja si kwa tukio hilo muhimu la mabadiliko liweze kukamilika kama lilivyopangwa.

  177. yule winga wa as vita kisinda na mpiana mozizi, James kotey na Eliet makambo na nyonzima wa rayon na yule alie vunja mkataba na rayon pamoja bakari mwamnyeto waje yanga naumba uongozi kwa kushirikia na wazami wetu wote pamoja na brand chapa GSM watue wakija hao vijana mwakani bata tu taifa

  178. Baada ya mabadiliko liangaikiwe swala la kadi kwani iweze kila mmoja kujiunga hata kwenye group la whatsap itumiwe kadi ya uanachama maana mamluki wanasumbua kwenye magroup humo

  179. ninampongeza sana gsm kwa udhamini wake ktk klabu yetu pendwa ya yanga na viongozi wetu wa yanga kwa kutupeleka ktk mabadiliko ya uendeshaji wa klabu yetu, mungu awajalieni afya njema, nasi wanachama na wapenzi wa yanga tuko pamoja nayi kwenda kwenye mabadiliko

  180. Wana Yanga tuweni imara kwa mabadiko haya tutafika mbali ,Mungu ibariki Yanga

  181. Naitwa Fady nipo ngudu kwimba mkoa wa mwaza napenda kushukulu kwa uongozi wa Yanga kwa kifanya hatua ya Kwanza ya kwenda kwenye mabadiliko,napia naumba uongozi wa Yanga ujalibu kutembelea wilaya na kutuuzia jezi

  182. Wana Yanga popote tulipo Tanzania tuyaunge mkono manadiliko ya Klabu yetu kwani yamelenga kuindesha Klabu kisasa kwa mafanikio makubwa kisoka.Aidha yatatoa fursa kwa Klabu yetu kuweka histori barani Africa hata Ulaya.”Yanga daima mbele nyuma mwiko” Umoja wetu ndiyo nguvu yetu.

  183. Kama madai ya kocha wetu kuhusu tiketi ni kweli kayatoa yeye, akirudi viongozi wakae naye ili mambo ya ndani yabaki kwa uongozi na sio matangazo ilivyo. Kama ni propoganda basi uongozi utoe kauli ya kulaani wanaoandika hili.

  184. Mm kama mpenz wa yanga napenda kushauri kamat ya ufnd wasjiliwe namba tisa, mawinga, na namba za katkat tu,, maana mabeki tunao wakutosha

  185. Wapenzi wa Yanga tuko wengi hatuna faida na klab kwa sbb hatuna kadi jezi hazifiki huku kwa kigezo hakuna maduka ya GSM. Wilaya za Karagwe na Kyerwa tuna hamu sana na kupata tawi tufuate hatua zipi?

  186. Miaka yote kabla ya ligi kuanza huwa tunafanyaga dua maarum clabuni kuiombea timu lakini toka huongozi huu uingie hakijawai kufanyika kitu Kama hiki kwanini

  187. Young Africans twende kwenye mabadiliko kisasa zaidi isiwe kama wanaotumia fedha ya familia ipo siku wataambiwa imekwisha ndipo wataona hasara ya kumwachia timu mtu mmoja forward ever backwards never

  188. Tunaomba mfumo mzuri na rafiki wa upatikanaji kadi za uanachama na mwanachama aweze kulipia kwa urahisi kwa kutumia mifumo mbalimbali Mf.kibenk,simu nk.

  189. ikiwezeka michango yote ya wanachama na mashabiki michango inayotoka iwekwe wazi account kila mtu apate kufahamu

  190. Tunaomba usajliri wa dirisha kubwa mwaka huu wasajiliwe wachezaji wa kiwango ili kuleta upinzani kisawasawa, na hatimaye kuchukua MAKOMBE

  191. nawaomba viongozi. waiteni wazee wafanye duwa marum kwajili ya Tim Yetu kabla ligi kuanza hata kama tutacheza mechi za kilafiki.duwa iwepo.Duwa toka Bala na zanzibari

  192. yanga tushikane katika kuelekea katika mabadiliko kwa hiyo basi wenye mawazo ya miaka nyuma kwa kupingana pingana tuamue kupitia mabadiliko tuwe na taasisi imara na tutakuwa na kila kitu tutaweze tu

  193. kesho mungu ikitulia kumka salama na afya njema tukaone kikosi chetu tusiisahau tahadhari ya kolona bado ipo

  194. Maandalizi ya kina yafanywe ili tunyakue kombe la FA kila mechi kwetu iwe fainali.

  195. haya shime wanayanga leo twendeni uhuru tukawape sapot timu yetu mabingwa wa kihistoria Tanzania

  196. wanayanga mmenisikia uhuru leo na msisahau korona bado ipo tuchukuwe taadhari sana

  197. hivi kwa nini mnashindwa kutofautisha watu walio na app ya yanganewsgb na wasiokuwa nayo kiasi kwamba sasa mnanikera nashindwa kusoma habarikwa sababu kila wakati naambiwa nidownload app ambayo tayari ninayo?

  198. Hivi kikosi cha leo ndo cha kupigania kombe la FA? Au mimi sielewi maana ya kutest kikosi? kiukweli coach bado una mengi ya kujifunza auhujielewi unakera sana hebu kuwa serious

  199. Hebu hata kama tunatest mitambo umakini kwa kocha muhimu. Yanga ni timu kubwa kufungwa 3 — 0 na KMC inatia mashaka ukiangalia michezo inayotukabili.

  200. Inavyoonekana kmc yupo kuu zaidi ya timu yetu ya Yanga tunacheza mpira hovyo sana kocha cv yake inapolomoka mara ya wachovu wanatufunga kama hatupo uwanjaniwetu wamecheza nguvu ss tunawaangaria tu fezea sana hii timu yetu itakutana wakati mgumuu sana timu nyingi zinatuangaria kwa macho mawili tusipo kuwa makini mechi ijayo hatari kwetu

  201. kama maandalizi ya kambi hakuna jmosi. kazi tunayo maana nipo ndani kuhusu hili leo tuna taabu kubwa sana huku tulipo tunazomewa sana tuache mzaa ,kazi2 wachezaji kama hawajakura

  202. Hv erick kabamba anakaz gan hata frend mach hachez tatizo ni nin au kaz yake kufanya maziez tu

  203. Hiyo ilikuwa match ya kutest kikosi coach alitakiwa kuandaa first eleven yake then aangalie. sasa kweli unawachezesha kina molinga , yikpe watu walioongezeka uzito hawajielewi yaani tunatia aibu

  204. tunashukulu jana tumeona mechi yetu na kmc tunakubali kupoteza mchezo cha kushangaza kuna wenzetu si wanafootball maana walikuja na matokeo yao mfukoni hakuna anayependa kupoteza ni sehemu ya mchezo sasa kweli mwanayanga anafikia kumlushia matusi mchezaji wa yanga chuki gani hiyo kipumbavu sasa ombi langu yule anayeona hawezi kuja mpirani akae nyumbani hivi siku timu ya taifa ya Brazil walipofungwa goli saba na ujerumani nchi nzima wangiwapiga wachezaji wao kwa sababu sisi watu wote duniani tunaamini Brazil ndiyo wafalme wa soka

  205. Yote ni matokeo ya mpira ila wachezaji wajitaidi mechi zifutazo maana ya jana aisee ina umiza sana kwetu mashabiki wa mikoan

  206. jamani viongozi wetu wa yanga ipe na moringa hawa ni kuwaacha kabisa hawafai kabisa,.pili kocha boniface nkwassa bora aondoke hawezi kutupangia kikosi kibovu kiasi cha kufungwa magoli matatu kwa bila ukweli kwasa ni bora aondoke atuachie timu yetu,

  207. Habari wana Yanga! Nikionacho wachezaji wetu hawakuwa serious na programs za mazoezi kama baadhi ya wachezaji wanaojitambua waelekezwe kuwa chakula cha kwanza kwa mchezaji ni mazoezi hata kama kocha hakuoni. Ifahamike kuwa walifanikiwa kukwepa mazoezi ila hawatafanikiwa kukwepa matokeo yanayotokana na kukwepa kwao.

  208. kocha kaza mazoezi timu yetu bado,tukiendelea na hali tunashika namba 4 kwenye ligi kuu

  209. Mimi napata shida kidogo. timu hii hii inaposhinda tunatamba na kuwapa majina ya sifa kama vile ndama, kipenseli, ndama, duma, baba mzazi nk. ila wakishindwa ooh timu yote ifutwe tuanze upya ooh wazito,hawajitumi.wanatuabisha nk kwa nini tusifurahi wanaposhinda na tuwape pole na kutia moyo wasikate tamaa na wajitahidi michezo inayofuata kuliko kuwatukana na kuwaaibisha sana tu. hivi watapata wapi nguvu ya kucheza tena wakati hawana amani na washabiki wao? Mimi nadhani hii ndiyo huwafanya wasiwe na uhakika na kubaki na wasiwasi leo sijui itakuwaje? Ombi tuwaache wamalizie msimu wao maana ni wale wale halafa tusubiri marekebisho yanayokuja.

  210. Sawa ndugu yangu Mukama lakini kwa bao 3-0 hapana imezi afadhali ingekua 2-1. Lakini acha tuone ndani ya mechi 11 zilizo mbele yetu wakati tukisubiri pazia la usajili lifunguliwe asante.

  211. subra inahitajika na kocha afanyie kazi mapungufu alio yagundua kwa baadhi ya namba au kwa baadhi ya wachezaji

  212. tukifungwa hata magazeti hamyaweki achen upumbavu kwanini yanga ni klab kubwa lakin inafanya mambo ya kisenge hivi jamani? kmc wanatufunga jamn kama tumekaa ni bora kama mnajijua hamna wachezaji tuiten mashabik wenye moyo wa kupondeka na yanga yetu tuje tucheze wenyewe

  213. benchi la ufundi hebu malizaneni na hili jambo la molinga tumechoka mnapiana sana mpila tueelewe vipi

  214. comment za matusi yoyote nionyeshe, tafadhali. yanga ni timu kubwa yenye viongozi wakubwa ndani na nje ya tz.zitumwe comment za Kistaarabu zinazoendana na ukubwa wa YANGA.

  215. Demokrasia ina gharama zake ikiwa ni pamoja na matusi yanayoendelea ktk group.Ifahamike lengo la uongozi kufungua fursa hii ya kutoa maoni ni kusogeza ushiriki wa wanachama toka pande zote za nchi kwa kutoa usahauri na mawazo chanya ya namna gani timu itafanywa kuwa bora zaidi ya sasa.

  216. naushauri uongizi kaitka usajili wa dirisha kubwa tumsajili charles Inlafya wa kmc na kiongo baraka majogoro

  217. Nini kilichotokea kocha anafika hakuna hata kiongozi mmoja kwenda kumpokea vurugu mnaania hapo taarifa hamnayo kuja kwake Tanzania hii sijuwi tuna rogwa na nani kama mnamuhitaji huyo boniface wenu mseme maana kasababisha hasara bilion 2 bado mnamkumbatia tu

  218. yipe na molinga bado hawakizi haja zetu viongozi muuachien kocha kazi ya kutafut wachezaji anaowayaka!

  219. WANAYANGA tueleweje hapa, Mkwasa alimuacha Molinga Dar es salaam mimi na wewe sababu hatuzijui Yanga ikafanya safari ya Shinyanga wakat Eymael hajarudi Ubelgij, Eymael alivyofika Da es salaam kamkuta Molinga aaaa… hapo sijui alimuuliza nini lakini Eymael alivyaanza safari ya Shinyanga kamchukua Milinga . Sasa Mkwasa ana jambo gani na Molinga? mimi na wewe tujiulize kulikoni kuna kitu kipo chini ya KAPET a

  220. uongozi wa Yanga kuweni makini ilikusudi wachezaji wasiwachezee ,maana suala la moringa,na morrisoni limetuogofya.

  221. swali langu ni kujua Morrison anamkataba na yanga na Kama anao ni wa mda gani Mana Kuna maneno mitandaoni kwamba hajasaini

  222. YANGA ni kubwa kuliko Mkwasa hivi safari ya wachezaji waliotakiwa kwenda Shinyanga ni pamoja na Molinga na uongozi wakijua hivyo iweje kwa maamuzi ambayo hayana heshima kwa uongozi Mkwasa kwa sababu zake anazozijua mwenywe anaamua kufuta jina la Molinga kwenye msafara. Hili sio jambo la kuliachia Mkwasa ana jambo lake lakini nahisi yupo kiongozi mmoja ambae atakua anajua maamuzi ya Mkwasa ila yuko mgongoni kwa Mkwasa ndio maana wengi wanahisi kufukuzwa kwa Zahera inaonekana yeye anahusika. Sasa tusubiri majibu ya kikao cha Eymael, wachezaji na benchi la ufundi nini kitazaliwa na uongozi ufanye maamuzi ya haraka msimu unaokuja atafutwe kocha msaidizi haraka kama atabaki huyu tulienae basi hata Eymael atafukuzwa. Yanga imekubali mfumo wa mabadiliko kwa nini ishindwa kubadilisha kocha msaidizi? Sasa atajisikiaje huko Shinyanga baada ya kumuona Molinga akitua na kocha mkuu kambini wanayanga tujue tatizo ni Mkwasa kwa nini hataki kujifunza kama mwenzake Minziro na kutafuta timu akafundisha?

  223. kitendo cha Morrison kugoma kwenda shy na Lamie moro kutaka kuleta mgomo nawasihi viongozi musiwaendekeze wachezaji asiyetaka aende lote .

  224. mm nikiwa ni mwanachama wa yanga kuna habari ambayo inanisikitisha sana, nimesoma inasema morson hakwenda shinyanga inawezekana kafichwa mtaa wa pili hebu viongozi tuwekeni sawa je hizi habari ni za ukweli?

  225. yanga tuna bahati mbaya ya kuwa na watu ndumira kuwili sitaki kusema mengi ila tukialibu kwa mdhamini wetu huyu GSM. sijuwi niseme kitu gani sawa sawa na kuokita pesa na kupeleka polisi maana kuna watu wachache ndani ya yanga wanafanya mambo ya makusudi na kuudhi wapenzi wa timu wa dunia nzima lakini mungu huwa hamfichi mnafiki mwisho wenu utakuwa mbaya

  226. viongozi hebu tatueni hizo changamoto za wachezsji na benchi la ifundi,,hatufurahishwi kabisa,yani mnatuaminisha timu nzuri kumbe ni utopolo,plz and plz mechi ya leo shindeni ili tusichekwe mana hatuna raha kabisa

  227. afu morison ashaanza kuvimba kichwa,sijui kisa kuwafunga simba na juzi kutajwa kwenye bunge la bajeti,mmwambieni la sivyo atapotea kama ngomaa

  228. swala la Morrison naona kuna jambo nyuma ya pazia hivyo viongozi,walimu na wachezaji mukae muongee mujuwe tatizo.vingnevyo hakuna la maana tutakalopata msimu huu.

  229. Kwangu binafsi leo nmefurahxhwa na juhud za wachezaj wetu kuhakkixha wanaondoks na 3 points zidi ya mwadui , Yanga mbele daima nyuma mwiko

  230. yanga ni kubwa na mashabiki tunatka furahaaaa akini pia kwa yikpe kwa mimi naona kama ni mzigo sababu kama ni bahat mbaya sijui.

  231. Coach sikujua kwann alimrudisha Molinga kipind cha dirisha dogo ikiwa kiwango chake kidogo lkn hana nidham kwa viongoz ninachoshangaa zaid mchezaji wa kulipwa kuongezeka uzito ikiwa walipewa programme! Ifike wakat viongoz mugome kutuletea wachezaji wajinga kama hawa akiwemo na Yikpe wanakula pesa za bure huwa najiuliza hivi ni hawa viongoz wet hawajielewi ni bora mchezaji wa ndan kuliko hiyo mibaunsa yenu ina kera had bas !! Juzi pia nilishangaa kuona Coach amerud amemchukua Molinga kwend SHY ikiwa bus lilimfuata akagoma kwenda Eymael alitakiwa amuulize Mkwasa tatizo ili ajue kitendo kile ni dharau kwake akumbuke YANGA SC sio yake Eymael na mabonge yake anayoyang’ang’ania maana yatamtokea puani

  232. vionhoz habarini!! km kwel habari ya Molinga kuongezewa mkataba hilo hapana bora tumchukue mchezaji wa ndani wanaofanya vzr zaid kuliko yy anacheza mpira gan hana kiwango ni bora akina LUSAJO , MHILU mtlaleta shida hata GSM waone hilihatuwahitji Molinga na Yikpe akitaka atoe pesa yake!

  233. Kama kweli Viongozi mnataka Yanga ifike mbali tuache utani kwenye usajili . Kuna tetesi za kumuongezea mkataba Molinga kama ni kweli tumeshanza kukwama mapema hata kabla ya dirisha la usajili halijafunguliwa . Tuache utani kama tukirudia makosa ya usajili jueni kuwa timu itakosa mashabiki mjue mdhamini akikosa soko la jezi hataweza kuendelea kufanya biashara kwa hasara . Hivyo naombeni msajili wachezaji wenye viwango ili timu iweze kuuza jezi kupitia wao bila hivyo tutarudi kwenye bakuli .Nimeona tetesi za akina Mozizi , Akina Kisinda hao ndio wachezaji muafaka kwa Yanga.Yipe ,Molinga ,Kabamba hawa siyo wachezaji wenye hadhi ya kucheza Yanga futilia mbali.

  234. Hivi yanga tunaviongezi kweli kwanini hawataki kuliongelea swala la molson kutokusafili natimu? Naona huyudogo kashaanza kujiona mungu kwenye timu kwakwel simameni kidete kwahuyo dogo maana hata alikotoka nizamu yake inaonekana ni 0 maana mchezaji kama molson huwezi kumkuta hana mkataba

  235. viongozi husika simamieni majukumu yenu sio mtu anaamua kwmba siendi kucheza mechi leo afu anazima cm

  236. Morison asilete upuuz nahis ata uko alikokuwa alikuwa hvo hvo kibur zarau na hapa anaanza kuzionyesha cha msing tufuten mbadala wake akilinga mwingne anaft sio mtu kama huyo mi nahis hafai kabisa katika clab na ndo maana alikuwa hana tim mwaka mzma sabab ya zarau kama hzo

  237. moringa amekuwa akihusishwa na tuhuma ya kutokuwa na nizam hivyo mm nafikili mudawake ukifika asiongezwe tena pia morison kwani sikuzote nizam ndio kilakitu.

  238. mm napenda kuuliza hapo kwa viongozi kupo sawa kwl,maana coach hakupokelewa uwanja wa ndege na wachezaji baadhi wanafanya Mambo wanayo taka wenyewe ,mara wamegomea mazoezi,mara wamegoma kusafir na team kulikon hapo kwny uongozi,inaonekana kuna mapungufu kwny uongozi ukiona wafuasi wako Wana fanya wanavyo taka bs kuna shida

  239. Kwa kauli ya ndugu Benson Frank yupo sahihi uwezi kumacha kocha anazubaa uwanja wa ndege wakati watendaji wa jambo hilo wapo ni uzembe mkubwa mpaka inafikia kocha anasaidiwa na waandishi wa habari hii ni aibu kwa Yanga. Lakini tunajua kua hii cheni ni ndefu sana tumeshuhudia wajumbe wawili walishang’atuka ni juzi tu KATIBU nae ndio kama hivyo. Hata hivyo bado wapo wengine bado zamu yao anaetakiwa kumfuata RUHAGO ni MKWASA maana na yeye ni kimeo kabisa ndani ya yanga hafai hata kidogo ndie anaeandaa makundi kwa wachezaji atafutwe kocha msaidizi mwaingine hapo amani itapatikana.

  240. Hongera sana katibu kwa kuteuliwa ila fahamu kuwa una deni kubwa kwetu mashabiki japo umeaza vzr nakuombea Mungu akusaidie sana

  241. Nadhani tumechelewa sana kukupata katibu ki ukweli nimeridhika sana kwa re action zako mala tu baada ya kuteuliwa kwa kuchukua hatua haraka dhidi ya Morrison na pia tukio la Lamine hii ndiyo yanga tunayoitaka sisi pia nisisahau kukukumbusha kitendo kile cha ushawishi walichokifanya simba kwa Morrison ile ilikua ni hujuma dhidi ya timu yetu na wamezoea kwani si mala ya kwanza bado tunaikumbuka ile ya Kabwili

  242. nyie viongozi wana yanga kuen makni wakati wa usajili molinga yikpe uwezo wao hauendani na kasi inayotakiwa wakati wa usajili makosa kama haya hatutaki yarudiwe tena

  243. Timu yetuninzuli Sana .nandoomana inachukiwa nakila media .maon yangu timu kuanzia nyuma mpaka katikati ikosawa mabadiliko tuyafanye mbele.yanga daima mbele nyuma mwiko

  244. da huyo molinga na yikpe ni mizigo da yaani wanavyo fa nya hata hatuelewi hao bora wakapigane ngumi tu au bora viongozi hata wangenisajili hata mm kuliko hao akina yikpe

  245. jaman nafikiri wote tunaipenda yanga wote kiukweli unapokuwa kiongozi sehemu yoyote lazma utakutana na changamoto kibao hivyo mm naona maamuzi ya mkwasa ni sahihi kabsa japo cjui ilikuaje mpaka akachukua hiyo hatua ya kumuacha dar kwenye safar ya kwenda kanda ya ziwa na kiongozi bila kuwa na msimamo we ni kiongozi kweli hapana kuna mtu humu ametoa comment kuhusu mkwasa cjaipenda kabsa ila basi tupunguze miemko na ktk hili tutafika mbali

  246. kocha awe anampa namba shikalo hii kutegemea kipa mmoja kila wakati mwisho wa siku akipangwa mwengine anakosa cofidence kocha anafeli wapi shikalo mzuri sana na pia ni bira kumuanzisha mchezaji mwenye magoli mengi clubuni kuliko lile gunia yipe dah uke ni mzigo sana

  247. Apps ina matangazo mengi yasiyo ya lazima hivyo fanyeni mpango mpunguze hayo matangazo

  248. Viongozi najua kuwa mlikuwa uwanjani wakati tunacheza na Azam . mmeona ubutu wa safu ya ushambuliaji Yikpe na Molinga mmewaona fanyieni kazi hiyo sehemu pia beki za pembeni hasa upande wa kulia fanyieni kazi bado tuko dhaifu

  249. Kwa kweli mechi dhidi ya Azam mpango wa kocha ulikua poa sana lakini wachezaji wetu hawajitambui tu

  250. habarini yanga africans ni hivi kimsingi timu yetu haichezi vizuri tunaomba usajili ujao uongozi ushirikiane na kocha kusajili mahitaji wachezaji kama hawa wa kigeni mfano sibomana, molinga, yikpe, erick kabamba hawana msaada bora kuachana nao wanalipwa pesa nyingi za bure

  251. jaman wanayanga tunatakiwa tuwe n moyo was uvumilivu alfu viongozi mkiona mtu hafai asepe yanga inatakiwa tupate time ambyo hatuendi uwanjani kwa mawazo Mimi nalia Sana kwa washambuliaji wetu n butu Sana tafuteni ma forward wazuri wenyew uwezo kutokana n klabu

  252. Jamani hivi ss yanga tunakwama wapi? droo zinazidi Sana ,lkn pia molinga anaboa Sana timu kwa sababu anahistoria kubwa ya kukosa magori akiwa ,yy mpira na kipa lkn anakosa lkn anawekwa tu, ngasa mchezaji mzuri Sana lkn anawekwa dakika za mwisho kabisa mfano dakika ya 87 hapo atasaidia nini kocha husika awe makini kwa Hilo hasa kwa kuusoma mchezo mapema na kuanza mabadiriko mapema, na yippe siyo mchezaji huyo asante

  253. mie napenda kuwaambia viongoz kuwa yipe molinga sitaipu ya yanga kwaiyomashabik wanayohak yakuongea ukwel nawala siolakuficha kwaiyo sietunawaomba kama ataki wasizomewe msiwapange manawanatukera wanayofanya uwanjani nasie nashabik atakefanya vizuri tutampongeza atakaefanya vibaya tutamponda kwaiyo nanyieviongoz mtuvumilie

  254. alaf mnafuta baadhi ya coment zetu tunasema ukwel kesho tunataka erik na tariq wacheze sio kila mech molinga na yekpe

  255. ivi wachezaj wa yanga wote ni viungo sababu mipira ming inapigwa kati inakuta hewa hakuna mfungaj masikin wamerogwa na nan

  256. hivi kwa nn kila siku morisoni? gsm msiposajr zaidi yake yatatukuta tu ya kins okwi na mikia,cha ziada apo atoke mkwasa,ngassa,msolla na wachezaji wengne waliopiga pesa.

  257. viongozi pamoja na bench la ufundi hasa Mkwasa mjipime kisha mtafakari mnastahili kuendelea kuwa Yanga?maana mnasababisha watu tunaichukia timu sababu ya mwenendo mbovu.

  258. molinga sio mchezaji wakucheza yanga tutamuonea bule mkwasa molinga kapewa nafas malangapi kafanya nini

  259. wana yanga napenda kusema kunawachezaji wengine wanakula hera za yanga bule na pia nimeona wameanza kusema list ya wachezaji ambao watatemwa pale yanga

  260. naomba kuuliza hivi beki wetu Lemoro adhabu aliyopewa na bodi ya lig ni faini ya pesa pekee au kaongezewa mda wa kutokucheza pamoja na ile kadi?

  261. Sidhani kama ni busara kutaja wachezaji kuacha sasa hivi tuwaache wapiganie timu kwanza

  262. Roho inauma sana kuona wenzetu wanashangilia ubingwa sjui ss tutashangilia lin na msmu unaokuja mkisajil magarasa mtavaa jez wenyewe na kuingia uwajan wenyew tumechoka na propaganda zenu za kila mwaka

  263. Inasikitisha sana kuona club yangu pendwa ya Yanga kuongea vitu vya uongo,mwanzo mlisema mmesha msajili shishimbi,lkn sasa mnasema wakati wowote atasain,wachezaji wapya wa kigeni mnasingizia corona,hawa tulionao kipi kinazuia?mmekua waongo waongo kiasi kwamba lolote mlisemalo hamuaminiki,hata morriso siamini km mmempa mkataba wa miaka 2,mana nyinyi waongo

  264. et morrison katoroka kambin na shishimbi hajasin mkataba wowote kama ni kwel bas na msim ujao tutaisoma namba

  265. mna zingua sana mnatuma kikosi cha leo dhidi ya kagera nafungua app ya yanga news gb nakutana na maelezo ya kufuta app ya yanga news toleo jipya niwaeleweje?

  266. Ikitokea tukashinda itakuwa bahati kwani timu ilipangwa vibaya bila kufuata nafasi za wachezaji .

  267. Mimi najipa moyo kuwa timu yetu ni imara maana kurudisha goli na kuongeza sio rahisi ,ila wachezaji wajitahidi wasiruhusu tuongozwe ,maana hawa kagera nakumbuka walitulima tatu nunge hawa kwahyo najipa moyo maana timu tulizokutana nazo baada ya corona zimekula kichapo au kupata sare kitu ambacho kabla ya corona zilitufungafunga sana ,sasa ninaimani na timu yangu

  268. Ushauri wangu kwasasa Ngasa au Sibomana wawe wanaanza ili waungane na Molinga pale mbele maana Ditramu naona nguvu nyingi ila wakiingia Ngasa na Sibomana tuu timu inaamka upya, halafu viungo wetu hawakabi man to man yaani jana kagera wamecheza sana kiungo yaani tukionekana ni faulo au kubutua,daah viungo wakae na mpira

  269. kwa ushauli wangu nusu fainal kikos kiwe hv metacha abdu jafar makap moro tshishimbi kaseke niyonzma molinga tairq sbomana sab ( ngasa nchmb fei na wengne hao wakiingia lazma mpira ibadilike naamin hvo

  270. GSM wanatia shaka ni suala la usaji ni kitu cha kuchekesha kusikia kuwa eti tshishimbi hajasaini mkatana mpaka leo wana yanga morrisson anajua anachokifanya na hii ni ule ule ujanja ujanja wetu tuwaangalie kwa jicho jingine hawa GSM

  271. Msituambie MORSSON pasua kichwa wakati ana madai ya kimsingi na kama yanga wameingia MAMLUKI wafukuzwe haina haja ya kuwaacha eti kisa wanavijisenti vyao waende huko

  272. Mashabiki wa yanga tulioko vijijin jersy tutazipataje naomba kuwe na mawakala wa kusambaza hadi vjijini nabei elekezi itangazwe tusije tukapigwa

  273. POLE NA MAJUKUMU VIONGOZI WETU, NINAOMBA SUALA LA MORRISON ASAMEHEWE IKIWA ANA KILI, NIOMBE KOCHA ASIMTENGE BINADAMU UKOSEA NINA IMANI GSM NA NYINYI MKIWA NA MH MAVUNDE NA KATIBU MKUU (WAKILI) MTAJUA MENGI NA PIA MMSHURIKISHE KOCHA MKUU WETU, KWA UWEZO WA MUNGU MTAJUA MENGI MSIJE MKASHANGAA NA VIONGOZI WAKUBWA WAMO KTK SAKATA HILO WENGI WAMELEWA MADARAKA MPAKA WANAVUKA MIPAKA YA KAZI ZAO NA KUINGIZA USIMBA. MAONI NI YANGU TU.

  274. NAOMBA VIONGOZI MHARAKISHE USAJILI WA KUJIUNGA UANACHAMA KWA KUTUMIA SIMU ZETU NAJUA ENG SYAID NA GSM KWA KUSHIRIKIANA NA LALIGA NA SEVILLA WATAWEZA KUSAIDIA SANA NINAVYOJUA WANAOTAKA KUWA WANACHAMA TUPO WENGI NINA IMANI YANGA TUPO MASHABIKI ZAIDI YA M.MOJA, HUO NI MTAJI MKUBWA SANA, MKISUBIRI KUTUMIA MATAWI YETU AMBAYO MENGI YAPO MIJINI WAKATI WAPENZI WENGI TUPO VIJIJINI TUTAKWAMA, MFANO MM NI MSTAAFU SERIKALINI NITASHINDWAJE KWA MWEZI KULIPIA KADI YANGU TENA KWA MWAKA? KAMA VIJIJINI TULICHANGIA USAJILI MM NIKIHAMASISHA WAPENZI KUCHANGA KWA VISIMU VIDOGO ITAKUWA KUWA MWANACHAMA KAMILI. FANYA HIVYO NINAJUA YAJAYO YANAFURAHISHI, ASANTENI

  275. Naomba taarifa zinazoandikwa kwenye App yanga ziwe za kweli na sio tetesi kama vile maswala ya usajili ,mikataba ya wachezaji na Mambo mengine yanayo husu club yetu Yanga mbele daima .

  276. tunakaribishs mabadiliko mapya kwa mikono miwili.Morrison ni tamaa ya fisi bado ana mapenzi na yanga na tarehe 12 ana magoli 2

  277. Yanga nembo ni kizalendo kt bara letu ni yanga pekee yenye ramani ya afrika na viongozi waasisi wa nchi kuwa wanachama.Kweli Yanga.na pia bendera zake rangi ni chama tawala inathitisha ni timu ya.wananchi utake usitake huo ndio ukweli

  278. Wanayanga wenzangu naomba niwaulize safari ya Shinyanga Mkwasa hakutaka Molinga aende lakini Eymael alivyorudi Ubelgij akaendanae. Sasa mechi yetu na Namungo iliisha kwa sare ya goli 2-2 je huyu Mkwasa alifurahia ushindi baada ya kusawazisha Molinga goli 2? mimi nipo mkoani lakini napata mashaka sana uwepo wa Mwasa ndani ya Yanga. Nina mashaka makubwa huenda ndani ya wachezaji kukawa na kambi mbili moja ya Mkwasa ya pili ya Eymael sasa wachezaji wakiwa kwenye makundi tofauti timu itakua mbovu na matokeo yake atakaeonekana hafai ni Eymael, ili Mkwasa aendelee kuwa kocha wa muda ndicho anachokipenda yeye hili liko wazi.

  279. mimi sina swali ila ni maoni timu yetu dhidi ya Biashara haijakaa vizuri sababu ya kumpanga niyo na 10 na fei 8 ni shida inapaswa nio akae 8 fei 6 Biashara watatuumiza sanasana tuombe sale ya kujitakia .

  280. yanga na Biashara ,ilikuwa mechi ya ushindi kwa yanga maana wamefika langoni mwa biashara mara nyingi halafu wamepoteza nafasi 3 za wazi ,nafasi ya makambo ,na Hamusi tambwe zinaonekana wazi

  281. Timekosa ubingwa kwa sababu ya kuwafukuza makomandoo wa yanga, na Simba wametumia mwanya huohuo ukweli ubingwa wa Simba umechangiwa na kazi ya mashushu wake wa nje ya uwanja, kusema ukweli makomandoo kazi yao ya get collection ni kivuli tu wanakazi kubwa Sana nje ya uwanja, msimu uliopita viongozi walienda tanga bila makomandoo baada ya hapo tulisafili singida kisha tukarudi tanga kucheza na cost tulipoteza mechi tatu baada ya hapo timu ilirudi dar kisha timu ikaenda kucheza na ndanda aikuambatana na kiongozi hata mmoja alikabidhiwa husen nyika peke yake hiyo mechi tulishinda sasa kwanini hizo mechi tatu nyika nakuwepo tulifungwa mechimoja aliyoenda nyika tulishinda, ubingwa ni gharama tusikwepe gharama hizo wenzetu Simba Kila tunapokwenda wanafuata nyuma kutualibia Kila mechi yetu wapo kuakikisha tunapoteza hatuna wachezaji wabaya ila tunafeli kamati za ufundi tu kunakipindi Kila mchezaji yanga alikuwa na magoli Leo kwanini tunasema hatuna mfungaji namba moja wako wapi wakina abdalah benclebu, wakina sefu magali tunawatumia vipi hawa wakongwe tunaomba mech zilizobaki waiteni hawa waiteni wakina nyika mtajua wapi tulikuwa tunakosea

  282. Naomba benchi la ufundi kwenye mechi na Kagera muangalie mfumo wa uchezaji.Kagera wanatuzidi uchezeshaji wa viungo mechi zote mbili tulizokutana nilichokiona ingawa niko mbali ni kwamba; timu yao ikishambulia viungo wanaungana na washambuliaji hivyo beki wetu wanakuwa wachache hivyo kuchezeshwa kindumbwendubwe.Pia washambuliaji wetu wakishambulia timu yao wanarudi nyuma kusaidia mabeki kiasi kwamba washambuliaji wanabaki wachache ndio maana huwa wanatuzidi umilki wa mpira .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *